• Bán nhà Đỗ Quang 60m2 x 5 tầng hiện đại, phân lô - ô tô tránh - gara - kinh doanh - văn phòng 12 tỷ

Bán nhà Đỗ Quang 60m2 x 5 tầng hiện đại, phân lô - ô tô tránh - gara - kinh doanh - văn phòng 12 tỷ

Địa chỉ:
Đỗ Quang
Quận Cầu Giấy - Hà Nội
Giá
12 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
396

Đặc điểm Nhà

Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Nhà ở
Đặc điểm nhà đất: Hẻm/ngõ

Thông tin chi tiết

200tr/m - PHÂN KHÚC HIẾM - PHÂN LÔ Ô TÔ TẢI TRÁNH, ĐỖ QUANG - ĐÁNG ĐỂ ĐẦU TƯ
+ Đỗ Quang 60m2, tầng 2 là 70m x 5 tầng . Mặt tiền 5.25m. Cách 30m ra mặt phố . Đường trước nhà Ô TÔ tải tránh. Có vỉa hè.
Mô tả:
+ Nhà phân lô, gần nhiều trường Đại học, khu vực toàn cán bộ cao cấp Quân đội, nhà rất đẹp để làm Công ty, Văn phòng.....
+ Chủ nhà của quan chức cao cấp nên các thiết bị, nội thất, phòng ốc tuyệt đẹp, tất cả các phòng đều ốp gỗ xin hoàn toàn ( đang cho một Cty của Hàn Quốc thuê cả nhà )
_ Tầng 1: Gara để xe 7 chỗ
_ Tầng 2: Thông tầng cực rộng, bếp + phòng ăn.
_ Tầng 3,4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ rộng, đẹp, hiện đại.
_ Tầng 5: Phòng thờ, sân chơi.
+ Sổ vuông như bánh trưng
Nhà vị trí quá đẹp. Khách hàng cần tận mắt chiêm ngưỡng.
Liên hệ Hoàng Mạnh để được tư vấn miễn phí với giá hợp lý nhất.

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.94 ms
0.019 MB
Duration
1.94 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.62 ms
0.025 MB
Duration
1.62 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0