• Bán nhà Phố Nghĩa Tân 4 tầng x 52m. 100tr/m vuông. kinh doanh,ô tô vào nhà.

Bán nhà Phố Nghĩa Tân 4 tầng x 52m. 100tr/m vuông. kinh doanh,ô tô vào nhà.

Địa chỉ:
Nghĩa Tân Hà Nội
Quận Cầu Giấy - Hà Nội
Giá
5,2 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
227

Đặc điểm Nhà

Diện tích: 52 m2
Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Nhà phố
Đặc điểm nhà đất: Hẻm/ngõ
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ đỏ

Thông tin chi tiết

+ Mặt tiền rộng 4,1m.Trước nhà có thể đậu được ô tô.
+ Gần chợ Nghĩa Tân, cách mặt đường Hoàng Quốc Viêt khoảng 50m,phố ăn uống Tô Hiệu.
+ Khu vực đầy đủ tiện ích. , gần trường cấp 1 ,2. công viên ,phố ẩm thực.
+ Chủ cần bán nên mới có giá 100tr/m vuông
+ Sổ vuông nở hậu.
+ lh Mr Thắng để xem nhà.

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.87 ms
0.019 MB
Duration
0.87 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.57 ms
0.025 MB
Duration
1.57 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
1.05 ms
0.030 MB
Duration
1.05 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
4.48 ms
0.019 MB
Duration
4.48 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.23 ms
0.021 MB
Duration
1.23 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 1601038