• Cần bán nhà Phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy, 45m2, 5t, chỉ 5 tỷ. nhà ĐẸP, Ở NGAY.

Cần bán nhà Phố Hoàng Ngân, Cầu Giấy, 45m2, 5t, chỉ 5 tỷ. nhà ĐẸP, Ở NGAY.

Địa chỉ:
Hoàng Ngân, Cầu Giấy, Hà Nội
Quận Cầu Giấy - Hà Nội
Giá
5 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
879

Đặc điểm Nhà

Diện tích: 180 m2

Thông tin chi tiết

- Diện tích 45m2, xây 5 tầng, mặt tiền rộng, 1PK, bếp, 4 PN có điều hòa, mỗi tầng 1 wc có đủ nóng lạnh.
- Ngõ thông thoáng, dân trí cao, an ninh tốt, gần tòa nhà TCT 319 Bộ Quốc Phòng, cách 10m ra ngõ ô tô, 200m ra Lê Văn Lương...
- Sổ đỏ vuông vắn, chính chủ.
- Chủ nhà thiện chí bán, giá chỉ 5 tỷ (≈ 111tr/m2) (có thương lượng).
++ Quý vị quan tâm vui lòng gọi 0912.181.399 để xem nhà ngay và biết thêm thông tin những ngôi nhà khác cùng mức giá trong khu vực.
*** Lưu ý: Mọi dịch vụ của chúng tôi đều là miễn phí cho khách mua.
“Hân hạnh mang đến tổ ấm viên mãn cho gia đình Quý vị!”
Chúc quý vị cả tháng luôn may mắn – hạnh phúc & thành công!

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.03 ms
0.019 MB
Duration
1.03 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.65 ms
0.025 MB
Duration
1.65 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
0.95 ms
0.030 MB
Duration
0.95 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()