• Bán đất tại thủ dầu một bình dương hẻm phạm ngọc thạch mặt tiền đường 8m

Bán đất tại thủ dầu một bình dương hẻm phạm ngọc thạch mặt tiền đường 8m

Địa chỉ:
số 14 tạo lực 7, khu phố 1, phường phú tân, thủ dầu một, bình dương
Thủ Dầu Một - Bình Dương
Giá
2,6 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
898

Thông tin chi tiết

Bán đất hẻm đường Phạm Ngọc Thạch, hiệp thành, tdm, bd
Diện tích: 420m2( 10,5x40), thổ cư 100m2, sổ hồng riêng
Mặt tiền đường nhựa 8m, cách phạm ngọc thạch 50m thông ra nguyễn đức thuận
Giá: 6,2tr/m2
Lh: 0931 222 884 xem đất

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
8.26 ms
0.019 MB
Duration
8.26 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
2.02 ms
0.025 MB
Duration
2.02 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
1.29 ms
0.031 MB
Duration
1.29 ms
Memory usage
0.031 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
8.66 ms
0.019 MB
Duration
8.66 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
2.88 ms
0.021 MB
Duration
2.88 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 537502