Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản

Hiện có 3,015 tin đăng mua bán Bất động sản

Bán nhà riêng Tôn Thất Tùng 40m2x5 tầng
40 m2
Bán nhà riêng Tôn Thất Tùng 40m2x5 tầng
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 165
Nhà riêng Trường Chinh 40m2 5 tầng mặt tiền 3.7m
40 m2
Nhà riêng Trường Chinh 40m2 5 tầng mặt tiền 3.7m
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 174
Bán nhà Trường Chinh, cực chết, DT 40m2, giá chỉ 2.75 tỷ
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
2,75 tỷ
Lượt xem: 215
Bán gấp nhà Khương Thượng 40m2 5T  đang cho thuê.
200 m2
Bán gấp nhà Khương Thượng 40m2 5T đang cho thuê.
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 244
Nhà đẹp giá rẻ chỉ 1,48 tỷ, Trường Chinh, Q.Tân Bình Diện tích 48m2, 2 tầng
48 m2
8 năm trước - Quận Tân Bình - Hồ Chí Minh
1,48 tỷ
Lượt xem: 365
Mặt tiền 5.2m kinh doanh ở phố Khương Thượng 32m2 3 tầng 3.6 tỷ- 113tr/m2
80 m2
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,6 tỷ
Lượt xem: 155
Bán nhà đẹp Tôn Thất Tùng 40m2x 5 tầng đến ở luôn
40 m2
Bán nhà đẹp Tôn Thất Tùng 40m2x 5 tầng đến ở luôn
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 164
Nhà đẹp Khương Thượng, mua về ở ngay và luôn, 48mx5T, mt 5.7m
48 m2
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,3 tỷ
Lượt xem: 139
Bán nhà phương mai,SDCC vuông 45m2 x 5 tầng, phân lô, oto
45 m2
Bán nhà phương mai,SDCC vuông 45m2 x 5 tầng, phân lô, oto
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
4,9 tỷ
Lượt xem: 160
Bán nhà ngõ ô tô - kinh doanh – 9m ra hồ Khương Thượng 32m2 chỉ 3,4 tỷ
8 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 160
Cần bán lô đất gần cầu vượt ngã ba Huế , khu an ninh tốt
8 năm trước - Thanh Khê - Đà Nẵng
2,635 tỷ
Lượt xem: 270

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(23) "/hashtag/chinh?page=148"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(28) "_url=/hashtag/chinh&page=148"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(28) "_url=/hashtag/chinh&page=148"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(14) "/hashtag/chinh"
  ["REMOTE_PORT"]=>