Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản

Hiện có 21,502 tin đăng mua bán Bất động sản

3,7 sào 1,3 tỷ 90 m mặt đường Tân Nghĩa, Hàm Tân
3700 m2
3,7 sào 1,3 tỷ 90 m mặt đường Tân Nghĩa, Hàm Tân
4 năm trước - Hàm Tân - Bình Thuận
1,3 tỷ
Lượt xem: 199
Bán 2 lô đất giá tốt đường số 7_ P. Linh Tây TP Thủ Đức, giá 4,8 tỷ/lô
65 m2
4 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
4,8 tỷ
Lượt xem: 281
3 sào 100m mặt tiền 1,2 tỷ Tân Phúc Hàm Tân
3000 m2
3 sào 100m mặt tiền 1,2 tỷ Tân Phúc Hàm Tân
4 năm trước - Hàm Tân - Bình Thuận
1,2 tỷ
Lượt xem: 194
11 ha sát nhựa liên xã 1.14 tỷ /ha Tân Phúc Hàm Tân
110000 m2
11 ha sát nhựa liên xã 1.14 tỷ /ha Tân Phúc Hàm Tân
4 năm trước - Hàm Tân - Bình Thuận
12,5 tỷ
Lượt xem: 247
4,1 sào 125m mặt tiền Tân Phúc Hàm Tân 1,2 tỷ
4084 m2
4,1 sào 125m mặt tiền Tân Phúc Hàm Tân 1,2 tỷ
4 năm trước - Hàm Tân - Bình Thuận
1,2 tỷ
Lượt xem: 191
Bán Shophouse Hải Phát Trâu Quỳ - Lô góc 98m2 Kinh doanh vô đối, giá tốt
98 m2
4 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
19,2 tỷ
Lượt xem: 347
Nhà Đẹp Lô Góc 4 Tầng, 43m2, Full Nội Thất, gần Trường Sa, 6.5 Tỷ
43 m2
4 năm trước - Quận Tân Bình - Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
Lượt xem: 367
Hẻm Xe Hơi 449 Trường Chinh, Ba Vân, 5 Tầng, 7.3 Tỷ
42 m2
Hẻm Xe Hơi 449 Trường Chinh, Ba Vân, 5 Tầng, 7.3 Tỷ
4 năm trước - Quận Tân Bình - Hồ Chí Minh
7,3 tỷ
Lượt xem: 517
21 ha sát nhựa liên xã 1.6 tỷ /ha Tân Phúc Hàm Tân
210000 m2
21 ha sát nhựa liên xã 1.6 tỷ /ha Tân Phúc Hàm Tân
4 năm trước - Hàm Tân - Bình Thuận
1,6 tỷ
Lượt xem: 321
Bán nhà 3.5 tầng ngõ phố Đàm Lộc, ph Tân Bình, TP HD, 70m2, mt 4m, gara ô tô, 3 ngủ
70 m2
4 năm trước - Hải Dương - Hải Dương
3,35 tỷ
Lượt xem: 216
Bán nhà mặt ngõ kinh doanh siêu đỉnh hai mặt thoáng – 90m2 x4T, giá 11 tỷ
90 m2
4 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
11 tỷ
Lượt xem: 224
Đất Tân Xuân 2 mẫu 5 tỷ 150m đường 2 bên kênh Hàm Tân
20000 m2
Đất Tân Xuân 2 mẫu 5 tỷ 150m đường 2 bên kênh Hàm Tân
4 năm trước - Hàm Tân - Bình Thuận