Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản

Hiện có 25,205 tin đăng mua bán Bất động sản

Bán Nhà Phan Đình Giót - Thanh Xuân - 53m2 - Nở Hậu - 2 Ôtô Tránh - 8.x Tỷ
53 m2
5 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
8,3 tỷ
Lượt xem: 360
Bán Đất Thổ Cư, Sổ Hồng 2021, Giá Tốt Nhất Khu Vực Tại Bảo Lộc
150 m2
5 năm trước - Bảo Lộc - Lâm Đồng
9,000,000 vnđ
Lượt xem: 348
Bán Biệt Thự Cổ Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy - oto Đỗ Cửa
160 m2
5 năm trước - Quận Cầu Giấy - Hà Nội
16 tỷ
Lượt xem: 338
Bán Nhà HXH Nguyễn Sỹ Sách P15 Tân Bình, 83m2(4,5x18,5), 5 tầng, 8,8 tỷ
83 m2
5 năm trước - Quận Tân Bình - Hồ Chí Minh
8,8 tỷ
Lượt xem: 244
BQL cho thuê tòa nhà văn phòng Phố Duy Tân Đa Dạng Diện Tích 100m 150m160m180m
180 m2
5 năm trước - Quận Cầu Giấy - Hà Nội
20 triệu
Lượt xem: 378
Bán Nhà Nguyễn Lương Bằng 55m2*MT 6m. 1 Nhà Ra Phố 112tr/m.
55 m2
Bán Nhà Nguyễn Lương Bằng 55m2*MT 6m. 1 Nhà Ra Phố 112tr/m.
5 năm trước - Quận Đống Đa - Hà Nội
6,15 tỷ
Lượt xem: 241
Bán đất Trâu Quỳ -80m2 nở hậu -2 Mặt tiền (hơn 5m) đối diện 31ha .0982852808
80 m2
5 năm trước - Huyện Gia Lâm - Hà Nội
8,52 tỷ
Lượt xem: 262
Bán nhà mặt tiền KDC Bình Điền, Quận 8. 80m2, 5.85 tỷ
80 m2
Bán nhà mặt tiền KDC Bình Điền, Quận 8. 80m2, 5.85 tỷ
5 năm trước - Quận 8 - Hồ Chí Minh
5,85 tỷ
Lượt xem: 333
Bán nhà gần Vincom Thủ Đức, Phường Linh Chiểu, dt 118m2 giá 9,8 tỷ
118 m2
5 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
9,8 tỷ
Lượt xem: 231

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(22) "/hashtag/xung?page=161"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(27) "_url=/hashtag/xung&page=161"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(27) "_url=/hashtag/xung&page=161"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(13) "/hashtag/xung"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "11890"