Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản tại Huế Thừa Thiên-Huế

Hiện có 1,505 tin đăng mua bán Bất động sản tại Huế Thừa Thiên-Huế

Mặt Bằng Cho Thuê
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
5,000,000 vnđ
Lượt xem: 2,035
Đất nền dự án Royal Park Huế gia chỉ từ 8,8 triệu/m2
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
985 triệu
Lượt xem: 1,415
Bán đất nền biệt thự, pháp lý sổ đỏ riêng lẻ từng lô
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
1,097 tỷ
Lượt xem: 971
Bán đất nền biệt thự Royal Park Huế, diện tích 112m2, giá 9,8 triệu/m2
112 m2
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
1,097 tỷ
Lượt xem: 1,256
Bán đất nền biệt thự dự án Royal Park Huế, diện tích 112m2
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
900 triệu
Lượt xem: 869
Nhà Đường Bà Triệu, Phường Phú Hội, Tp Huế
128 m2
Nhà Đường Bà Triệu, Phường Phú Hội, Tp Huế
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
3,84 tỷ
Lượt xem: 2,710
Bán Toà Nhà Văn Phòng 7 Tầng Sông Đà, Siêu Thị Big C, Tp Huế.
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
11,3 tỷ
Lượt xem: 2,022
Bán lô đất 300m2/15 tỷ tại đường Hai bà Trưng
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
15 tỷ
Lượt xem: 1,503
Bán Nhà Trần Phú Tại Huế.
135 m2
Bán Nhà Trần Phú Tại Huế.
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
2,8 tỷ
Lượt xem: 1,062
Bán đất Kiệt đường Nguyễn Khoa Chiêm 100m2 giá tốt
9 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
600 triệu
Lượt xem: 1,366
Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Đức Tịnh – An Đông – Tp Huế
92 m2
Đất Mặt Tiền Đường Nguyễn Đức Tịnh – An Đông – Tp Huế
10 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
1,35 tỷ
Lượt xem: 2,332
Bán lô đất mặt tiền sông hương, đường kim long, tp huế 3100 m2
3100 m2
10 năm trước - Huế - Thừa Thiên-Huế
39,37 tỷ
Lượt xem: 2,326

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms
18 ms
20 ms
22 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(28) "/hue-thua-thien-hue?page=122"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(33) "_url=/hue-thua-thien-hue&page=122"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(33) "_url=/hue-thua-thien-hue&page=122"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(19) "/hue-thua-thien-hue"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "47706"