• Đất thổ cư 100m2, sổ hồng riêng. Hẻm 274  Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè

Đất thổ cư 100m2, sổ hồng riêng. Hẻm 274 Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè

Địa chỉ:
617 Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh
Giá
1,07 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
1,273
Nguyễn Nam
617 Nguyễn Văn Tạo, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Thông tin chi tiết

Khu vực: Bán đất tại Đường Nguyễn Văn Tạo - Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh
Giá: 10.7 triệu/m²
Diện tích: 120m²
Thông tin mô tả
Vị trí: Hẻm 274 Nguyễn Văn Tạo, xã Long Thới, huyện Nhà Bè (gần UBND xã Long Thới, trường Quốc tế Mỹ).

Quy cách: Đất thổ cư 100%.

DT: 6x20m (hướng Tây, đường trước nhà 12m).

Gần khu dân cư đông đúc, trường quốc tế Việt Mĩ, gần chợ, khu công an. Nền đất vuông.

Vắn rất đẹp.

Tiện cho việc ở, cho thuê, đầu tư đều ok.

Đất chính chủ 100%.

Giá 10.7 triệu/m2 – Có thể thương lượng với người thiện chí với giá OK nhất.
Lh: gặp nam

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.14 ms
0.019 MB
Duration
1.14 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
2.89 ms
0.025 MB
Duration
2.89 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
23.87 ms
0.030 MB
Duration
23.87 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.95 ms
0.019 MB
Duration
0.95 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.33 ms
0.021 MB
Duration
1.33 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 522471