• Cần bán P10 KDC ven sông Tân Phong, vạt góc, đường lớn, giá 50 triệu/m2

Cần bán P10 KDC ven sông Tân Phong, vạt góc, đường lớn, giá 50 triệu/m2

Địa chỉ:
793/54B Trần Xuân Soạn, KP4, Tân Hưng, Quận 7, TP.HCM
Quận 7 - Hồ Chí Minh
Giá
6,125 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
536
Phước Sửu
137 Mai Văn Vĩnh, P. Tân Quy, Q.7, TP.HCM

Thông tin chi tiết

Khu vực: Bán đất nền dự án tại Khu dân cư Ven Sông Sadeco - Quận 7 - Hồ Chí Minh
Giá: 50 triệu/m² Diện tích: 122.5m²
Thông tin mô tả
Cần bán lô P10 KDC ven sông Tân Phong, quận 7, diện tích 122,5m2, góc đường 20m, đối diện công viên, đường lớn, vị trí đẹp, mặt giáp sông không vướng, khu dân cư dân trí cao, cơ sở hạ tầng hoàn thiện, sổ đỏ sang tên, giá 50 triệu/m2.
Tìm kiếm theo từ khóa: Bán đất nền dự án Sadeco ven sông , Bán đất nền Sadeco ven sông Quận 7 , Bán đất nền Sadeco ven sông
Vị trí thuộc trung tâm Quận 7, cách Him Lam 1 phút đi bộ, kế cạnh Sunrise City, Hoàng Anh Thanh Bình, Siêu thị Lotte Mark, cách Khu dân cư An Phú Hưng, Tân Quy Đông, Kim Sơn 500m, Cách chợ Bến Thành 2 km, là trung tâm cửa ngõ ra vào của Quận 7, vị trí đắc địa được nhiều người quan tâm. Anh chị chỉ mất 4 phút đi đến Siêu Thị Vivo City, 5 phút đến Phú Mỹ Hưng, cách Bến Xe Miền Tây mới chỉ 1,5 km.
Liên hệ xem nhà và giấy tờ chính chủ:
SÀN GIAO DỊCH BẤT ĐỘNG SẢN HƯNG PHÁT
ĐC: 137 MAI VĂN VĨNH, T N QUY, QUẬN 7, HCM

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.21 ms
0.019 MB
Duration
1.21 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.57 ms
0.025 MB
Duration
1.57 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0