• Bán đất 565 TRIỆU/70m2.Thổ cư, sổ hồng riêng.Ngay Nguyễn Duy Trinh, chợ Long Trường- Long Thuận, Q9

Bán đất 565 TRIỆU/70m2.Thổ cư, sổ hồng riêng.Ngay Nguyễn Duy Trinh, chợ Long Trường- Long Thuận, Q9

Địa chỉ:
Lê Văn Việt, Q9, HCM
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
565 triệu
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
1,309

Thông tin chi tiết

Vị trí ngay khu dân cư đông đúc, ngay trục đường chính Nguyễn Duy Trinh- Nguyễn Xiển- ngã ba Long Thuận -Q9.
Diện tích đa dạng: 4m x 13m, 4,2m x 14m, 4,5m x 14m...
Giá : chỉ 565tr/nền/70m2 (8,1tr/m2) bao trọn gói.Ngân hàng hỗ trợ 50%.
Hạ tầng hoàn thiện, nằm ngay mặt tiền đường, đường nhựa trước nhà 7m, điện, nước máy, cây xanh, vĩa hè đầy đủ.
Tiện ích liền kề trong bán kính 700m, chợ, trường học, khu đô thị,cây xăng, ủy ban, y tế... đầy đủ.
Giao thông thuận tiện, kết nối các hướng. Thuận tiện đi vào trung tâm cũng như các tỉnh.
Pháp lý: Đất thổ cư, sổ hồng riêng, xây dựng tự do.Thanh toán linh hoạt, chia làm nhiều đợt.
Nhu cầu liên hệ: A Sơn (chính chủ)

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.64 ms
0.019 MB
Duration
0.64 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.33 ms
0.025 MB
Duration
1.33 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0