• Bán đất đối diện sân gôn Thủ Đức (500m) Nguyễn Xiển, p. Long Bình, quận 9, chỉ 466tr/63m2

Bán đất đối diện sân gôn Thủ Đức (500m) Nguyễn Xiển, p. Long Bình, quận 9, chỉ 466tr/63m2

Địa chỉ:
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Tp.HCM
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
490 triệu
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
882
Phạm Hoàng Hà
Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Tp.HCM

Thông tin chi tiết

Bán đất sổ đỏ KDC hiện hữu đường Nguyễn Xiển, P. Long Bình, quận 9.
- Diện tích: 66-67-68m2. - Giá: Chỉ 7.4triệu/m2. Công chứng sang tên ngay.
- Vị trí: Đối diện sân golf Thủ Đức, ngay trung tâm P.Long Bình. Xung quanh có đầy đủ chợ, trường, UBND, trạm y tế,….
- Liên kết vùng:
+ Đi Suối Tiên: 12p.
+ Đi Dĩ An: 15p.
+ Đi KCN Biên Hòa 1, 2: 14p.
+ Đi TTTP: 30p.
- Pháp lý: Đất thổ cư, đã có Sổ đỏ riêng từng nền, KDC hiện hữu đông đúc.
- Hạ tầng: Đường 7m, xe hơi vào tận nơi. KDC hiện hữu nên có đầy đủ tiện ích: Điện, nước máy, internet, PCCC.
- Tiện ích: Thích hợp để ở hoặc đầu tư. Phù hợp với người làm việc tại khu vực quận 9, thủ Đức, Dĩ An, KCN Biên Hòa. 1 chỉ vàng dành cho 3 khách đầu tiên (31/07/2015 – 15/08/2015)
Lh để nhận 1 chỉ VÀNG may mắn và sở hửu vị trí đẹp!
Trân trọng cảm ơn anh/chị đã quan tâm!

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
5.47 ms
0.019 MB
Duration
5.47 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
30.52 ms
0.025 MB
Duration
30.52 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0