• Bán rẻ lô đất cực đẹp 170m2 tại Đình Phong Phú, trung tâm quận Quận 9, giá chỉ 12,5tr/m2.

Bán rẻ lô đất cực đẹp 170m2 tại Đình Phong Phú, trung tâm quận Quận 9, giá chỉ 12,5tr/m2.

Địa chỉ:
Đình Phong Phú, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
1,25 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
1,463
Linh Nga
Lã Xuân Oai, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

Thông tin chi tiết

Bán rẻ lô đất cực đẹp tại Đình Phong Phú cho xây phòng trọ, Quận 9, giá chỉ 12,5tr. Lh.0938.041.600
Vị trí: Đường số 175, P.Tăng Nhơn Phú B, Q9, TPHCM
Diện tích: 8x21m, 167m2, đất vuông vức, bằng phẳng, mặt tiền đường 5, đường vào 5-7m.
Đất nằm tại ngay khu vực trung tâm Q9. Đặc biệt trường học, chợ, trung tâm hành chính, bệnh viện ngay
cạnh. Nằm gần trục đường lớn của thành phố Lê Văn Việt, nơi mua bán sầm uất nhất Q9.
Pháp lý: Sổ hồng.
Diện tích 170 m2 giá: 2.15tỷ, còn thương lượng.
Diện tích 90 m2 giá: 1.25 tỷ còn thương lượng.

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.18 ms
0.019 MB
Duration
1.18 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.99 ms
0.025 MB
Duration
1.99 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
2.89 ms
0.031 MB
Duration
2.89 ms
Memory usage
0.031 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
5.24 ms
0.019 MB
Duration
5.24 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.68 ms
0.021 MB
Duration
1.68 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 230917