• Bán đất thổ cư sổ đỏ chính chủ ngay cạnh Gamuda Hoàng Mai, gần đường Yên Duyên đi Times City

Bán đất thổ cư sổ đỏ chính chủ ngay cạnh Gamuda Hoàng Mai, gần đường Yên Duyên đi Times City

Địa chỉ:
Khu đô thị Gamuda Gardens
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
Giá
4,6 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
424
Nam Tran
Khu đô thị Gamuda Gardens

Thông tin chi tiết

Chính chủ cần bán gấp lô đất 2 mặt thoáng, ô tô đỗ cửa, gần đường Yên Duyên - Minh Khai - Vĩnh Tuy, cạnh khu đô thị Gamuda Gardens.
Diện tích: 70m2, sổ đỏ chính chủ.
Ngõ rộng: 5m, mặt tiền 5,5m
Giá: 65tr/m2 (có gia lộc cho khách nhiệt tình)

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.03 ms
0.019 MB
Duration
1.03 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
2.94 ms
0.025 MB
Duration
2.94 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
4.25 ms
0.031 MB
Duration
4.25 ms
Memory usage
0.031 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.13 ms
0.019 MB
Duration
1.13 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
4.31 ms
0.021 MB
Duration
4.31 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 1235619