• Liền kề góc khu Gamuda. Hướng Tây Bắc, diện tích 196m2. Chỉ 61 triệu/m2

Liền kề góc khu Gamuda. Hướng Tây Bắc, diện tích 196m2. Chỉ 61 triệu/m2

Địa chỉ:
Gamuda Gardens, Pháp Vân, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
Quận Hoàng Mai - Hà Nội
Giá
12,1 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
362

Đặc điểm Nhà

Diện tích: 210 m2
Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Biệt thự
Hướng: Tây Bắc
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ đỏ
Lê Nhâm Hưng
Gamuda Gardens, Pháp Vân, Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

Thông tin chi tiết

Bán liền kề góc ST4 - Camelia Homes thuộc khu đô thị Gamuda Gardens.
Hướng Tây Tứ mệnh, diện tích 196m2.
Đã xây dựng 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài, còn thô bên trong.
Có sân vườn rộng rãi xung quanh nhà.
Vị trí đẹp, gần khu công viên sân chơi.
Giá chỉ 12 tỷ, tương đương với 61 triệu/m2.
Đây là giá rất hợp lý với diện tích cũng như cảnh quan cả khu.

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
2.00 ms
0.019 MB
Duration
2.00 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
4.58 ms
0.025 MB
Duration
4.58 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
2.26 ms
0.030 MB
Duration
2.26 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.99 ms
0.019 MB
Duration
0.99 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.62 ms
0.021 MB
Duration
1.62 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 1214804