• Đất Thạch Bàn 60m2 MT 4m. LH

Đất Thạch Bàn 60m2 MT 4m. LH

Địa chỉ:
Long Biên, Hà Nội
Quận Long Biên - Hà Nội
Giá
1,35 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
162

Thông tin chi tiết

Gia đình cần tiền trả nợ bán gấp lô đất tại Tổ 13 Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội. Lô đất có diện tích 60m2 mặt tiền 4m, cực kỳ vuông vắn. Khu vực dân cư phát triển, hàng xóm thân thiện, các công trình trường học, chợ, bệnh viện không quá 1km, gần đại siêu thị Aeon Long Biên, cầu Vĩnh Tuy. Gần nhà có 1 hồ điều hòa, không khí rất trong lành, mát mẻ. Sổ đỏ chính chủ, đảm bảo về mặt pháp lý, không quy hoạch tranh chấp. Giá: 22,5tr/m2 (có thương lượng với khách hàng thiện chí). Liên hệ Ms.Hương

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
325 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
5.43 ms
0.019 MB
Duration
5.43 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.78 ms
0.025 MB
Duration
1.78 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
2.72 ms
0.030 MB
Duration
2.72 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.84 ms
0.019 MB
Duration
0.84 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.37 ms
0.021 MB
Duration
1.37 ms
Memory usage
0.021 MB