• Bán nhà mặt hồ Tây đường Quảng An, Quảng Bá diện tích 200m2 mt 8,5 m x 3 t giá 54 tỷ

Bán nhà mặt hồ Tây đường Quảng An, Quảng Bá diện tích 200m2 mt 8,5 m x 3 t giá 54 tỷ

Địa chỉ:
Hà nội
Quận Tây Hồ - Hà Nội
Giá
54 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
596

Đặc điểm Nhà

Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Nhà phố
Đặc điểm nhà đất: Mặt tiền

Thông tin chi tiết

Bán nhà mặt hồ Tây đường Quảng An, Quảng Bá diện tích 200m2, mặt tiền 8,5m nhà xây 3 tầng coi như mua đất, nhà 2 mặt thoáng 1 mặt nhìn ra Hồ Tây, một mặt ngõ sau nhà rộng. nhà có vị trí rất đẹp, view toàn bộ Hồ Tây, đường trước nhà rộng 20m, đỗ xe thoải mái, không gian thoáng mát yên tĩnh là nơi lý tưởng để ở, xây khách sạn, trụ sở công ty, giao thông đi lại thuận tiện, sđcc, giá bán 270tr/m2 tương đương 54 tỷ.Liên hệ Anh Toàn

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
2.78 ms
0.019 MB
Duration
2.78 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.41 ms
0.025 MB
Duration
1.41 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
0.79 ms
0.030 MB
Duration
0.79 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.30 ms
0.019 MB
Duration
1.30 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.26 ms
0.021 MB
Duration
1.26 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 741643