• Chính chủ bán gấp căn hộ 1402 - 76m2 - Giá gốc , giá shock ,không chênh Khu đô thị Thanh Hà-Cienco5

Chính chủ bán gấp căn hộ 1402 - 76m2 - Giá gốc , giá shock ,không chênh Khu đô thị Thanh Hà-Cienco5

Địa chỉ:
Sô 61 Ngõ 164 Vương Thừa Vũ ,Thanh Xuân, Hà Nội
Quận Thanh Xuân - Hà Nội
Giá
7,98 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
307
Nguyễn Danh Chương
Sô 61 Ngõ 164 Vương Thừa Vũ ,Thanh Xuân, Hà Nội

Thông tin chi tiết

Chuyện là vợ chồng mình chuyển công tác sang cơ sở mới ở khu vực cầu giấy ,đầu năm tính mua nhà tính để ở ,nhưng bây h đi lại xa xôi nên không phù hợp đi lạ, nên vợ chồng mình cầu để lại căn hộ này cho khách nào đang có nhu cầu tìm mua nhà ở đây , đảm bảo giá không thể tốt hơn được nữa .và sau đây là chút thông tin về căn hộ này .
Căn chung cư­ B1.4-HH02-1C - căn 1402
- Khu đô thị Thanh Hà-Cienco5
- Hướng đông nam
- Giá gốc :10.5tr/m2 , chênh
- Diện tích:75,91m2
- Thiết kế : 2 phòng ngủ , 2 vệ sinh
- Tổng tiền: 799tr
- Đã đóng 3 đợt, tổng tiền 3 đợt là 470tr
- Em muốn bán giá gốc, ko chênh, bao sang tên luôn
khách nào nhu cầu liên hệ em luôn và ngay ạ
A Chương
Hình ảnh mang tính chất minh họa

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
450 ms
500 ms
550 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
5.22 ms
0.019 MB
Duration
5.22 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
33.99 ms
0.025 MB
Duration
33.99 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
12.22 ms
0.031 MB
Duration
12.22 ms
Memory usage
0.031 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.85 ms
0.019 MB
Duration
0.85 ms
Memory usage