Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Mua bán Mặt tiền tại Quận 1 Hồ Chí Minh

Hiện có 648 tin đăng mua bán Mua bán Mặt tiền tại Quận 1 Hồ Chí Minh

Nhà đường Phan Anh , Tân phú Bình Tân giá sốt
120 m2
Nhà đường Phan Anh , Tân phú Bình Tân giá sốt
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
2,95 tỷ
Lượt xem: 320
Nhà Lê Thúc Hoạch, 3,8x10
50 m2
Nhà Lê Thúc Hoạch, 3,8x10
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
4,2 tỷ
Lượt xem: 328
Bán GẤP mặt tiền Lạc Long Quân chợ vải Tân Bình, 5 tầng
365 m2
Bán GẤP mặt tiền Lạc Long Quân chợ vải Tân Bình, 5 tầng
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
23 tỷ
Lượt xem: 346
Nhà Tân Phú hẻm 172/ Lê Thúc Hoạch
200 m2
Nhà Tân Phú hẻm 172/ Lê Thúc Hoạch
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
Lượt xem: 325
[Hiếm] MT Phan Đăng Lưu,Phú Nhuận,316m2, nở hậu L,5 tầng, 114tr/m2
1100 m2
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
36 tỷ
Lượt xem: 348
Cơ hội chỉ tới 1 lần! Khách sạn Mt Bùi Thị Xuân,80m, 13tỷ.
80 m2
Cơ hội chỉ tới 1 lần! Khách sạn Mt Bùi Thị Xuân,80m, 13tỷ.
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
13 tỷ
Lượt xem: 376
Bán nhà HXH, ngang 4m, 56m2, Phường Tân Định , Quận 1.
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
13,8 tỷ
Lượt xem: 285
bán nhà 3 tấm lê thúc hoạch ,4x12 5.5 tỷ
150 m2
bán nhà 3 tấm lê thúc hoạch ,4x12 5.5 tỷ
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
Lượt xem: 299
Bán nhà đi Mỹ Điện Biên Phủ Quận 1, dt 82m2
82 m2
Bán nhà đi Mỹ Điện Biên Phủ Quận 1, dt 82m2
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
10,2 tỷ
Lượt xem: 392
Bán nhà chia gia tài Điện Biên Phủ Quận 1, dt 82m2
82 m2
Bán nhà chia gia tài Điện Biên Phủ Quận 1, dt 82m2
7 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
10,2 tỷ
Lượt xem: 382
Bán nhà mặt tiền 252 Lý Tự Trọng Quận 1 Phường Bến Thành
107 m2
Bán nhà mặt tiền 252 Lý Tự Trọng Quận 1 Phường Bến Thành
8 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
57 tỷ
Lượt xem: 606
Bán nhà mặt tiền Lê Lai Bến Thành Quận 1
365 m2
Bán nhà mặt tiền Lê Lai Bến Thành Quận 1
8 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
32 tỷ
Lượt xem: 259

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms
18 ms
20 ms
22 ms
24 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(44) "/quan-1-ho-chi-minh/mua-ban-mat-tien?page=11"