Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đã có sổ hồng tại Quận 12 Hồ Chí Minh

Hiện có 2,701 tin đăng mua bán Đã có sổ hồng tại Quận 12 Hồ Chí Minh

Lô đất mặt tiền đẹp ngay chợ An Sương quận 12
100 m2
Lô đất mặt tiền đẹp ngay chợ An Sương quận 12
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
1,399 tỷ
Lượt xem: 298
Đất 100m2 (5x20) thổ cư cặp sát bến xe an sương quận 12
100 m2
Đất 100m2 (5x20) thổ cư cặp sát bến xe an sương quận 12
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
1,368 tỷ
Lượt xem: 741
CĂN HỘ MẶT TIỀN HÀ HUY GIÁP NỐI DÀI NGAY CẦU PHÚ LONG, CHỈ 890 TRIỆU/ CĂN 44m2
44 m2
5 / 1 đánh giá
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
890 triệu
Lượt xem: 634
Lô đất thổ cư SHR TX43 4.5x8.6m
39 m2
Lô đất thổ cư SHR TX43 4.5x8.6m
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
610 triệu
Lượt xem: 1,101
Bán đất Vườn Lài APĐ dt 10,6x16 SHR TC 100%
168 m2
Bán đất Vườn Lài APĐ dt 10,6x16 SHR TC 100%
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
2,357 tỷ
Lượt xem: 1,051
Đất nền quận 12,ngã tư An Sương
100 m2
Đất nền quận 12,ngã tư An Sương
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
379 triệu
Lượt xem: 1,641
Đất giá rẻ mặt tiền shr dt 80m2 tại xuân thới thượng
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
265 triệu
Lượt xem: 637
Bán gấp lô 13x16m Long AN,MT 16m, SHR, chinh chu,
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
859 triệu
Lượt xem: 1,049
Đất thổ cư Trung Mỹ Tây, Quận 12
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
450 triệu
Lượt xem: 615
Bán đất đường Thạnh Lộc 15, Q12, Sổ hồng riêng, giá 9.5 trđ/m2
150 m2
5 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
1,43 tỷ
Lượt xem: 845

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(42) "/quan-12-ho-chi-minh/da-co-so-hong?page=25"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(47) "_url=/quan-12-ho-chi-minh/da-co-so-hong&page=25"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(34) "/quan-12-ho-chi-minh/da-co-so-hong"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "53008"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.217.63"