• Bán nhà Quận Đống Đa 3-6 tỷ, dt 40-60m2, mặt ngõ rộng ô tô, pháp lý sạch

Bán nhà Quận Đống Đa 3-6 tỷ, dt 40-60m2, mặt ngõ rộng ô tô, pháp lý sạch

Địa chỉ:
VP6 Linh Đàm, Hà Nội
Quận Đống Đa - Hà Nội
Giá
3,6 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
530

Đặc điểm Nhà

Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Nhà ở
Đặc điểm nhà đất: Hẻm/ngõ

Thông tin chi tiết

Bán nhà Quận Đống Đa 3-6 tỷ, dt 40-60m2, mặt ngõ rộng ô tô, pháp lý sạch.

Sở hữu hơn 1.000 căn nhà cần bán nằm tại quận trung tâm Đống Đa Hà Nội chính chủ cần bán. Với đa dạng các loại diện tích từ 40m - 50m - 60m mặt tiền rộng, mặt ngõ lớn ô tô đỗ cửa với mức giá chỉ 60tr/m2 - 70tr/m2 - 90tr/m2 nằm trong phân khúc nhà Phố Hà Nội bán từ 3 tỷ đến 6 tỷ.

1. Chính chủ bán nhà ngõ Hàng Cháo Đống Đa, ngõ rộng, nhà mới xây đẹp, giá thương lượng sâu khách thiện trí.
- Diện tích: 35m2 x 5 tầng
- Mặt tiền: 4m
- Hướng: Đông Nam
- Giá bán: 6,2 tỷ (bao sang tên sổ đỏ)
Nhà đẹp, khách mua có thể sách vali ở ngay. Nhà chủ thoải mái, hàng xóm rất thân thiện.
Liên hệ đặt lịch xem nhà ngay hôm này: Lan Hương 0913.997.366

2. Nhà ngõ Chợ Khâm Thiên cần bán 32m2 x 4 tầng giá 1.8 tỷ (pháp lý sạch), nhà bán nằm trong khu đông dân mua bán sầm uất, rất gần các quận trung tâm. Mọi chi tiết liên hệ: Lan Hương 0974.483.140

3. Bán nhà 56 Phạm Ngọc Thạch, nhà bán xây đẹp 2 tầng, mặt tiền 14m, căn góc 2 mặt tiền. Giá bán thương lượng sâu 4 tỷ (nhanh tay gọi ngay kẻo bay nhà đẹp). Liên hệ: Lan Hương 0913.997.366 (24/7)

4. Chính chủ nhà số 35 ngõ 32 Nguyễn Chí Thanh cần bán (HOT) , căn nhà xây mới sang trọng rất hài hòa, gồm 5 tầng nhà rộng 30m/tầng. Giá bán hấp dẫn: 5 tỷ (khách thiện trí mua 50/50 phí sổ). Vị trí đẹp mê lý, cách đường lớn chưa đầy 20m. Thuận tiện qua lại các tuyến đường chính như Láng Hạ, Cầu Giấy, Thanh Xuân, Đê La Thành ... Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu nhà đẹp khu vực Đống Đa với mức giá hợp lý nhất có thể!

(Tư vấn hoàn toàn miễn phí, khách hàng không phải chi trả bất cứ một khoản phí nào - thương lượng giá trực tiếp với Chủ nhà! Với phương châm “nhà là nơi ước đến, trốn mong về”, tôi rất vui khi có thể giúp được quý khách sớm tìm được nơi an cư phù hợp nhất cho quý khách)