• Mặt Phố Trường Chinh 400m2, Mặt Tiền 12 M, Giá 230tr/M2

Mặt Phố Trường Chinh 400m2, Mặt Tiền 12 M, Giá 230tr/M2

Địa chỉ:
truong chinh
Quận Đống Đa - Hà Nội
Giá
92 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
911

Đặc điểm Nhà

Diện tích: 400 m2
Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Nhà phố
Đặc điểm nhà đất: Mặt tiền

Thông tin chi tiết

Gia đình cần bán gấp 400m2 đất mặt phố Trường Chinh, mặt tiền 12m, vị trí đẹp nhất phố Trường Chinh, diện tích lớn, mặt tiền rộng rất phù hợp cho các bác đầu tư mở khách sạn, nhà hàng , trung tâm thương mại lớn, trung cư...khu vực kinh doanh sầm uất, giao thông thuận lợi,tiện xây dựng nhiều tầng, sổ đỏ vuông vắn, chính chủ, khu dân trí cao, an ninh tốt nhất Hà Nội. Chi tiết xin liên hệ:

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.43 ms
0.019 MB
Duration
1.43 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
3.67 ms
0.025 MB
Duration
3.67 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0