Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đã có sổ đỏ tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 3,910 tin đăng mua bán Đã có sổ đỏ tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Chính chủ bán nhà phố Kim Ngưu, 35m2, 5 tầng, MT 4m nhỉnh. Có thương lượng.
37 m2
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 264
Bán nhà đẹp 5 tầng, phân lô cán bộ Y, cách ô tô 5m phố Thanh Nhàn
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4 tỷ
Lượt xem: 171
Bán nhà phân lô ô tô cán bộ Bạch Mai, 55m2, 4 tầng
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,1 tỷ
Lượt xem: 308
Bán nhà Phân Lô Minh Khai,Hai Ba Trưng gần phố 50m2x5T
50 m2
Bán nhà Phân Lô Minh Khai,Hai Ba Trưng gần phố 50m2x5T
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,5 tỷ
Lượt xem: 379
Bán nhà mới xây khu đô thị Đầm Trấu, Hai Bà Trưng 32m2 5 tầng
160 m2
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,6 tỷ
Lượt xem: 247
Bán nhà Hai Bà Trưng,Minh Khai,Phân Lô,Oto đỗ,sát phố 45m2x5T
45 m2
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,5 tỷ
Lượt xem: 338
Nhà riêng Kim Ngưu-Minh Khai 50m²-5T- 3 thoáng.
50 m2
Nhà riêng Kim Ngưu-Minh Khai 50m²-5T- 3 thoáng.
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 244
Nhà đẹp Kim Ngưu 40m 5 tầng ngõ thoáng
40 m2
Nhà đẹp Kim Ngưu 40m 5 tầng ngõ thoáng
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,45 tỷ
Lượt xem: 334
Bán Nhà Mới Trương Định 5m Ra Mặt Phố, 68m2 Nở Hậu
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
7,5 tỷ
Lượt xem: 206
Phố Bạch Mai gần Chợ Mơ mới, q.Hai Bà Trưng.
46 m2
Phố Bạch Mai gần Chợ Mơ mới, q.Hai Bà Trưng.
7 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,65 tỷ
Lượt xem: 367

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms
10 ms
11 ms
12 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(46) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/da-co-so-do?page=122"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(51) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/da-co-so-do&page=122"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(37) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/da-co-so-do"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(4) "3706"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.216.14"