Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đã có sổ đỏ tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 3,910 tin đăng mua bán Đã có sổ đỏ tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Phố Hồng Mai hiếm, có chung cư mini 50m2 6 tầng vừa ở vừa cho thuê
50 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,8 tỷ
Lượt xem: 365
Bán nhà phố Thanh Nhàn chỉ 30m, DT 33m, 5 tầng, MT 4m
33 m2
Bán nhà phố Thanh Nhàn chỉ 30m, DT 33m, 5 tầng, MT 4m
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,7 tỷ
Lượt xem: 364
Lò Đúc-phân Lô Ô Tô Vào - nhà Kinh Doanh Nhiều Phân Khúc-tiền Lúc Nhúc 35m2x5t
35 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
5,95 tỷ
Lượt xem: 160
Chính chủ bán nhà Ngõ Chùa Liên Phái 3.2 ty DT 30m 4 Tầng
30 m2
Chính chủ bán nhà Ngõ Chùa Liên Phái 3.2 ty DT 30m 4 Tầng
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,2 tỷ
Lượt xem: 158
Bán gấp nhà Nguyễn An Ninh 3 tầng lô góc, ngõ rộng 6m, giá 2,15 tỷ
26 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,15 tỷ
Lượt xem: 321
Bán Nhà Phân Lô Bách Khoa 43m2, 4T. Oto Tải Tránh 5.9 Tỷ.
43 m2
Bán Nhà Phân Lô Bách Khoa 43m2, 4T. Oto Tải Tránh 5.9 Tỷ.
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
5,9 tỷ
Lượt xem: 233
1.75tỷ - 42m - mái bằng - Minh Khai - Đối diện Time City - Ngõ to
42 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
1,75 tỷ
Lượt xem: 353
Bán nhà riêng ngõ 121, Kim Ngưu, Q Hai Bà Trưng, Hà Nội 50m2 giá 3.2 tỷ
50 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,2 tỷ
Lượt xem: 299
Bán nhà chuyển HCM, Phố Chùa Quỳnh. 35m2, nhỉnh 3 tỷ.
35 m2
Bán nhà chuyển HCM, Phố Chùa Quỳnh. 35m2, nhỉnh 3 tỷ.
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3 tỷ
Lượt xem: 242
20mx2-Bạch Mai, nhà mới ở luôn, ngõ 3 gác chạy-1.25tỷ (có thương lượng)
20 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
1,25 tỷ
Lượt xem: 233
3tỷ - Bạch Mai, 3 gác gần mặt phố 43mx5, nhà mới, tặng nội thất
43 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,1 tỷ
Lượt xem: 441
Gần ngay Bạch Mai - 40m chỉ 2.7 tỷ 4 tầng MT4m, 10m ra đường oto.
40 m2
5 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,75 tỷ