Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Hẻm/ngõ tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 2,900 tin đăng mua bán Hẻm/ngõ tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Bán nhà hoa hậu đường Lò Đúc nhà đẹp long lanh ô tô vào nhà
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,4 tỷ
Lượt xem: 186
Bán nhà riêng Hòa Bình 7 40m2x4 tầng chỉ việc dọn đến ở luôn
40 m2
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,45 tỷ
Lượt xem: 182
Bán nhà phố Vọng 4 tầng 66m2, 3 mặt thoáng vĩnh viễn
66 m2
Bán nhà phố Vọng 4 tầng 66m2, 3 mặt thoáng vĩnh viễn
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,6 tỷ
Lượt xem: 232
Nhà Ngõ Hoà Bình - Hai Bà Trưng xây mới 46m2x4T kết hợp kinh doanh, oto qua nhà
50 m2
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,5 tỷ
Lượt xem: 184
Nhà đẹp Châu Âu Minh Khai 50m2, 5 tầng, mt 4.5m nhỉnh 3 tỷ. 2 mặt thoáng.
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,4 tỷ
Lượt xem: 331
Bán nhà Thanh Nhàn kinh doanh 42m2
140 m2
Bán nhà Thanh Nhàn kinh doanh 42m2
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,3 tỷ
Lượt xem: 170
Bán nhà phố Lò Đúc 4 tầng mặt tiền 6m kinh doanh tốt
35 m2
Bán nhà phố Lò Đúc 4 tầng mặt tiền 6m kinh doanh tốt
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
8,8 tỷ
Lượt xem: 372
Trại Cá- Trương Định 3 tầng 53m2 rẻ giật mình 2.75 tỷ
159 m2
Trại Cá- Trương Định 3 tầng 53m2 rẻ giật mình 2.75 tỷ
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,75 tỷ
Lượt xem: 236
Bán nhà Phố Vọng, 3 mặt thoáng, mặt tiền lớn, cách oto 50m, 46m2
48 m2
8 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,6 tỷ
Lượt xem: 278

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(42) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/hem-ngo?page=122"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(47) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/hem-ngo&page=122"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(33) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/hem-ngo"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "20534"