Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Mua bán Bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

Hiện có 5,581 tin đăng mua bán Mua bán Bất động sản tại Quận Hai Bà Trưng Hà Nội

NHÀ BẠCH MAI, HAI BÀ TRƯNG QUÁ ĐẸP! BA BƯỚC RA ĐẾN BẠCH MAI GIÁ 2,6 TỶ.
30 m2
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,6 tỷ
Lượt xem: 281
CẦN BÁN NHÀ HAI Mặt Tiền Quận Hai Bà Trưng giá 3 Tỷ 100 Triệu LH 0866670507
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,1 tỷ
Lượt xem: 253
Bán nhà đẹp phố Kim Ngưu 32m* 5 tầng với giá siêu hạt rẻ: 2.5 tỷ
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,5 tỷ
Lượt xem: 84
Bán nhà 35m* 4 tầng phố Thanh Nhàn – Gần ô tô tránh – Giá; 2.55 tỷ
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,55 tỷ
Lượt xem: 100
Cần Bán Nhà ở Quận Hai Bà Trưng Giá 4 Tỷ 500 Triệu
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
4,5 tỷ
Lượt xem: 406
Chỉ hơn 3 tỷ có nhà Lò Đúc về ở ngay 30m2*5 tầng.
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,55 tỷ
Lượt xem: 293
Bán nhà Lò Đúc, 3 bước ra ô tô, chỉ việc xách vali về ở, 3.55 tỷ.
30 m2
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
3,55 tỷ
Lượt xem: 369
Bán nhà đẹp 30m* 5 tầng phố Lê Thanh Nghị vói giá hấp dẫn 2.5 tỷ
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,5 tỷ
Lượt xem: 89
Bán nhà đẹp 30m* 5 tầng phố Bạch Mai với giá siêu khuyến mại: 2.4 tỷ
6 năm trước - Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội
2,4 tỷ
Lượt xem: 92

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms
10 ms
11 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(42) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/mua-ban?page=112"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(47) "_url=/quan-hai-ba-trung-ha-noi/mua-ban&page=112"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(33) "/quan-hai-ba-trung-ha-noi/mua-ban"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "27506"
  ["SCRIPT_FILENAME"]=>
  ["SERVER_ADMIN"]=>