• Cần tiền nên nhà chủ bán gấp lô đất cực đẹp Phường Giang Biên Long Biên Hà Nội.

Cần tiền nên nhà chủ bán gấp lô đất cực đẹp Phường Giang Biên Long Biên Hà Nội.

Địa chỉ:
Phường Giang Biên Quận Long Biên TP.Hà Nội
Quận Long Biên - Hà Nội
Giá
4,6 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
251
Nguyễn Huy Du
Phường Giang Biên Quận Long Biên TP.Hà Nội

Thông tin chi tiết

Bán Nhà thiết kế Biệt Thự,Đường 2 Oto Tránh Nhau tại Giang Biên.
Cần chuyển nhà lên Bán lại căn nhà xây thiết kế Biệt Thự tại trung tâm phường Giang Biên
Diện tích 73,5m2 mặt tiền 7m
Diện tích sử dụng 257m2, nhà xây 3,5 tầng, 4PN, 3 vệ sinh, phòng thờ sân phơi riêng biệt,
Nhà 2 mặt thoáng trước sau cực đẹp, ban công đón view bao đẹp
Khu dân cư dân trí cực cao, thuộc khu vực Tái Định Cư đường xá đi lại cực đẹp, đường trước nhà 13m (có vỉa hè), Oto vào tận nhà.
Xung quanh: 200m chợ chính khu Giang Biên, trường học cấp 1,2,3 Công an Phường ngay nhà Xang trung tâm Thành Phố chỉ 10 phút đi xe, khu vực giao thông đi các tỉnh cực kỳ thuận tiện.
Cần chuyển nhanh lên để giá hợp lý chỉ 4,6 tỷ. Tính ra chỉ 63tr/m (gồm cả nhà + đất)

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.23 ms
0.019 MB
Duration
1.23 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
3.66 ms
0.025 MB
Duration
3.66 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
4.38 ms
0.031 MB
Duration
4.38 ms
Memory usage
0.031 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.97 ms
0.019 MB
Duration
0.97 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.65 ms
0.021 MB
Duration
1.65 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 1319080