Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Nhà tại Quận Phú Nhuận Hồ Chí Minh

Hiện có 2,775 tin đăng mua bán Nhà tại Quận Phú Nhuận Hồ Chí Minh

Bán gấp nhà Huỳnh Văn Bánh, 68m2, 4T, 5.5 tỷ, quá đẹp.
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
Lượt xem: 326
Bán nhà Phan Xích Long, DT 4.3m x 10m, nở hậu 4.6m, nhà 3 lầu đẹp
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
5,8 tỷ
Lượt xem: 261
Nhà bán 3x16 HXH 533/22 đường Huỳnh Văn Bánh Quận Phú Nhuận
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
4,55 tỷ
Lượt xem: 700
Bán nhà HXH 86 Thích Quảng Đức, DT 4mx17,5m=70m2, nhà 3 lầu đẹp
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
4,68 tỷ
Lượt xem: 456
Cho thuê nhà Mặt Tiền Đường Trường Sa, Phường 12, Quận Phú Nhuận
69 m2
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
10 triệu
Lượt xem: 1,232
Nhà Huỳnh Văn Bánh, F15, cách MT 30m, phù hợp mở cty, vp online
120 m2
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
40 tỷ
Lượt xem: 470
Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Kiệm, nhà 3 lầu đẹp, sân thượng giá 4.9 tỷ
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
4,9 tỷ
Lượt xem: 275
3.45 tỷ có ngay 43m, nhà lô góc Thích Quảng Đức, Phú Nhuận.
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
3,45 tỷ
Lượt xem: 455
Bán nhà HXH Lê Văn Sỹ, 77m2, MT 7.2m, chỉ 58tr/m2.
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
4,5 tỷ
Lượt xem: 211
Bán gấp nhà Chiến Thắng, 57m2, 5T cực đẹp, 5.5 Tỷ (TL).
9 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
Lượt xem: 323

Prophiler

0 ms
5 ms
10 ms
15 ms
20 ms
25 ms
30 ms
35 ms
40 ms
45 ms

SERVER
        array(42) {
  ["REQUEST_URI"]=>
  string(40) "/quan-phu-nhuan-ho-chi-minh/nha?page=185"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(45) "_url=/quan-phu-nhuan-ho-chi-minh/nha&page=185"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(45) "_url=/quan-phu-nhuan-ho-chi-minh/nha&page=185"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(31) "/quan-phu-nhuan-ho-chi-minh/nha"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(4) "3098"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.217.38"
  ["SERVER_PORT"]=>
  string(3) "443"
  ["SERVER_ADDR"]=>