Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh

Hiện có 6,403 tin đăng mua bán Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh

Đất chính chủ 65m2, sổ hồng riêng đường số 10 linh xuân thủ đức
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,3 tỷ
Lượt xem: 744
Bán đất trả góp 0% lãi suất đường Ngô Chí Quốc p.Bình Chiểu q.Thủ Đức
72 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,26 tỷ
Lượt xem: 666
Bán đất cạnh dự án THỦ ĐỨC HOUSE giá 13.5tr/m2
105 m2
Bán đất cạnh dự án THỦ ĐỨC HOUSE giá 13.5tr/m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,417 tỷ
Lượt xem: 524
Bán đất giá rẻ 800tr đường CÂY KEO - TAM PHÚ, DT 52m2
52 m2
Bán đất giá rẻ 800tr đường CÂY KEO - TAM PHÚ, DT 52m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
Lượt xem: 413
Bán nhà liền kề đường Ngô Chí Quốc 2 tỷ 1 trệt 1 lầu
72 m2
Bán nhà liền kề đường Ngô Chí Quốc 2 tỷ 1 trệt 1 lầu
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
2 tỷ
Lượt xem: 663
Bán đất giá 600tr đường NGÔ CHÍ QUỐC - THỦ ĐỨC, DT72m2
72 m2
Bán đất giá 600tr đường NGÔ CHÍ QUỐC - THỦ ĐỨC, DT72m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
Lượt xem: 334
Bán nhà 1 trệt 2 lầu DTSD 170m2 giá 2.3 tỷ - Hiệp Bình Phước
170 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
Lượt xem: 384
Bán đất Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước, DT 513m2 giá 12tr/m2
513 m2
Bán đất Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước, DT 513m2 giá 12tr/m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
6,15 tỷ
Lượt xem: 547
Căn Hộ Đẹp, Thiết Kế Chuẩn, Công Viên Rộng 5,2ha, Trả Góp 0% Lãi Suất.
60 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
540 triệu
Lượt xem: 524

Mua bán nhà đất quận Thủ Đức TPHCM

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(34) "/quan-thu-duc-ho-chi-minh?page=417"