Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh

Hiện có 6,403 tin đăng mua bán Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh

Bán đất đường Ngô Chí Quốc vị trí đẹp phường Bình Chiểu quận Thủ Đức
144 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
2,4 tỷ
Lượt xem: 412
Mở bán dự án mới toanh gần khu biệt thự ven sông Hiệp Bình Chánh Q. Thủ Đức
53 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
Lượt xem: 367
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,6 tỷ
Lượt xem: 416
Mở Bán đám đối Diện Với Cá Sấu Hoa Cà Hiệp Bình Chánh Quận Thủ Đức
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
Lượt xem: 566
Mở bán đất khu dân cư hoàng long, đường số 8,phở ao sen, 23tr/m2
65 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
800 triệu
Lượt xem: 409
Bán đất vị trí đẹp tại đường NGÔ CHÍ QUỐC giá 890tr/60m2
52 m2
Bán đất vị trí đẹp tại đường NGÔ CHÍ QUỐC giá 890tr/60m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
890 triệu
Lượt xem: 544
Bán nhà đường số 4 Gần Ga Bình Triệu gía 1 tỷ 8
70 m2
Bán nhà đường số 4 Gần Ga Bình Triệu gía 1 tỷ 8
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,8 tỷ
Lượt xem: 536
Bán nhà Linh trung đường 17 đối diện đại học nông lâm
92 m2
Bán nhà Linh trung đường 17 đối diện đại học nông lâm
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,7 tỷ
Lượt xem: 631
Mở bán đợt cuối căn hộ cao cấp Đạt Gia giá cực hấp dẫn
46 m2
Mở bán đợt cuối căn hộ cao cấp Đạt Gia giá cực hấp dẫn
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
660 triệu
Lượt xem: 570
Bán đất chính chủ giá rẻ 18.5tr/m2 tại đường 22 LINH ĐÔNG - THỦ ĐỨC
96 m2
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,776 tỷ
Lượt xem: 532
Bán nhà gần chợ Thủ Đức, 4PN 6WC sân để xe hơi 7 chỗ
250 m2
Bán nhà gần chợ Thủ Đức, 4PN 6WC sân để xe hơi 7 chỗ
10 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
3,4 tỷ
Lượt xem: 755

Mua bán nhà đất quận Thủ Đức TPHCM

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms
10 ms
11 ms
12 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(34) "/quan-thu-duc-ho-chi-minh?page=438"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(39) "_url=/quan-thu-duc-ho-chi-minh&page=438"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(39) "_url=/quan-thu-duc-ho-chi-minh&page=438"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(25) "/quan-thu-duc-ho-chi-minh"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "10454"