Hiện có
433,374
Tin đăng
0
Xoá điều kiện lọc
Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh
Hiện có
6,403
tin đăng mua bán Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh
Bán căn nhà chung cư CC 4S Bình Triệu, giá rẻ
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,93 tỷ
Lượt xem: 944
Anh Hoàng
180 m
2
Cho thuê gấp nhà cấp 4 MT QL13, P.Hiệp Bình Phước, TĐ DT 9x20m
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
40 triệu
Lượt xem: 1,108
Nguyễn Phước
Nhà Phố Sài Gòn
Đất nền khu Cân Nhơn Hòa,QL13 chỉ 14tr/m2
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
860 triệu
Lượt xem: 2,180
Anh Trương
Bán Đất gấp! sổ riêng, giá :480 triệu ,dt 6x16m, hẻm bt 3M, Thủ đức.
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
480 triệu
Lượt xem: 713
Nguyễn Hòa
Nhà Đất Hòa Phát
Sở Hữu Đất Đẹp Quốc lộ 13 thủ đức. 1,1tỷ /100m2, sổ hồng, bao sang tên.
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
650 triệu
Lượt xem: 1,431
Thái Sơn
70 m
2
Cần bán căn hộ chung cư cao cấp Riverside 4S1, view sông
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
1,99 tỷ
Lượt xem: 795
Anh Hoàng
Cần bán đất nền Thủ Đức, ngay gần cầu Bình Triệu. Chỉ 920tr/nền.
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
920 triệu
Lượt xem: 1,244
Lê Minh Hiếu
220 m
2
Nhà xây mới đúc 3,5 tấm có sân để xe hơi, nội thất cao cấp.Gía 3,5 tỷ
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
3,69 tỷ
Lượt xem: 749
Nguyễn Thị Luyện
Luyện
52 m
2
Bán gấp! Đất Thủ Đức, Hỗ Trợ Vay 50%, Sang Tên Ngay Trong Ngày.
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
910 triệu
Lượt xem: 1,009
Thanh Lan
52 m
2
Bán đất P Linh Đông, Thủ Đức. Sang tên ngay.
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
910 triệu
Lượt xem: 712
Cao Thị Trúc Lan
Đất trung tâm quận thủ đức giá chỉ 17,5 tr/m2, phường hiệp bình phước.
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
920 triệu
Lượt xem: 837
Lê Minh Hiếu
Vị trí đẹp, giá rẻ, ngay trung tâm quận thủ đức, chỉ 930tr/53m2
10 năm trước
- Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
910 triệu
Lượt xem: 765
Lê Minh Hiếu
509
510
511
512
513
514
515
Bất động sản Hồ Chí Minh
Quận 1
Quận 2
Quận 3
Quận 4
Quận 5
Quận 6
Quận 7
Quận 8
Quận 9
Quận 10
Quận 11
Quận 12
Huyện Nhà Bè
Tin thị trường Bất động sản tại Quận Thủ Đức Hồ Chí Minh
Bảng giá đất nhà nước quận Thủ Đức TP.HCM giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Mua bán nhà đất quận Thủ Đức TPHCM