Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Bất động sản

Hiện có 26,141 tin đăng mua bán Bất động sản

Bán nhà Phùng Chí Kiên, 800A, Kinh Doanh, ôtô tránh cách 10m, DT 45m2, 5T, nhỉnh 5 tỷ.
45 m2
5 năm trước - Quận Cầu Giấy - Hà Nội
5,45 tỷ
Lượt xem: 278
Hàng Hiếm Tại Đống Đa - Diện Tích 43m2 X 4 Tầng - Giá Nhỉnh 4 Tỷ
43 m2
5 năm trước - Quận Hà Đông - Hà Nội
4 tỷ
Lượt xem: 244
Bán căn nhà cực đẹp phố Nhổn, nằm ngay khu nhộn nhịp, sầm uất, 30m2 - 81tr/m2
30 m2
5 năm trước - Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội
2,45 tỷ
Lượt xem: 318
Bán Đất Tư Đình, Cổ Linh Phường Long Biên  Ôtô Chia Lô 81m2 MT 8,1m nhỉnh 5 tỷ
81 m2
Bán Đất Tư Đình, Cổ Linh Phường Long Biên Ôtô Chia Lô 81m2 MT 8,1m nhỉnh 5 tỷ
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
5,6 tỷ
Lượt xem: 255
Nhà HXT Hương Lộ 2, Bình Trị Đông A, Bình Tân, 80m2, 4 tầng. Tùng thổ cư.
80 m2
5 năm trước - Quận Bình Tân - Hồ Chí Minh
6,5 tỷ
Lượt xem: 278
Nhà HXH Hoàng Văn Thụ, P9, Phú Nhuận, ngang khủng, 52m2, 4 tầng. Tùng thổ cư.
52 m2
5 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
9,45 tỷ
Lượt xem: 327
Nhà HXH Nguyễn Trãi, Nguyễn Cư Trinh, Q1, 64m2, 2 tầng. Tùng thổ cư.
64 m2
5 năm trước - Quận 1 - Hồ Chí Minh
14,9 tỷ
Lượt xem: 366
Bán Căn Nhà 4 Tầng Đẹp, Thiết Kế Sang Trọng, Hiện Đại, 31m2 - 87tr/m2
31 m2
5 năm trước - Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội
2,7 tỷ
Lượt xem: 297
Bán biệt thự cạnh Công viên Sài Đồng – KĐT Sài Đồng
210 m2
Bán biệt thự cạnh Công viên Sài Đồng – KĐT Sài Đồng
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
26 tỷ
Lượt xem: 335

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms
18 ms
20 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(19) "/hashtag/x?page=174"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(24) "_url=/hashtag/x&page=174"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(24) "_url=/hashtag/x&page=174"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(10) "/hashtag/x"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "56238"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.217.38"