• Bán nhà lô góc mặt ngõ phố Nguyễn Lương Bằng 73,4m2 giá cực rẻ

Bán nhà lô góc mặt ngõ phố Nguyễn Lương Bằng 73,4m2 giá cực rẻ

Địa chỉ:
Nguyễn Lương Bằng, Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội
Quận Đống Đa - Hà Nội
Giá
6,6 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
290

Đặc điểm Nhà

Loại nhà đất: Nhà
Kiểu nhà đất: Nhà ở
Đặc điểm nhà đất: Hẻm/ngõ
Nguyễn Duy
,Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

Thông tin chi tiết

Gia đình tôi cần chuyển chỗ ở mới nên cần bán căn nhà ở phố Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa. Nhà có diện tích mặt sàn 73,4m2, 3 tầng, mặt tiền rộng rãi 5,3m, lại là lô góc nên cực kì thoáng. Nhà nằm ở vị trí mặt ngõ, lại cách phố Nguyễn Lương Bằng có 20m cực kì thuận tiện. Ngõ ngay trước nhà rộng rãi, ô tô đỗ cửa lại ngay sát phố, giao thông đi lại dễ dàng, tiện lợi. Phố Nguyễn Lương Bằng là một trong những con phố trung tâm của quận Đống Đa, lại là trục chính đi vào nội đô nên cực kì sầm uất bất kể ngày đêm. Xung quanh lại là khu dân trí cao, an ninh đảm bảo nên vị trí này rất phù hợp vừa để ở, vừa kinh doanh nhỏ hay làm văn phòng thì tuyệt vời.
Nay tôi đang cần bán gấp để giải quyết việc gia đình nên để lại với giá khá rẻ và hợp lý so với thị trường là 90 triệu/m2 (có thương lượng). Vậy ai có nhu cầu quan tâm xin vui lòng liên hệ

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.83 ms
0.019 MB
Duration
0.83 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.67 ms
0.025 MB
Duration
1.67 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
0.72 ms
0.030 MB
Duration
0.72 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.69 ms
0.019 MB
Duration
0.69 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
0.96 ms
0.021 MB
Duration
0.96 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 1359191