Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Mua bán Bất động sản tại Quận Long Biên Hà Nội

Hiện có 3,312 tin đăng mua bán Mua bán Bất động sản tại Quận Long Biên Hà Nội

Bán gấp căn nhà 4,5 tầng, Phố Trạm, Long Biên, Hà Nội
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,6 tỷ
Lượt xem: 260
Bán đất kinh doanh Tư Đình, Long Biên DT 49,5m2 đường 4m.
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
2,47 tỷ
Lượt xem: 375
Bán nhà khu vực Long Biên, không gian nhà vườn
38 m2
Bán nhà khu vực Long Biên, không gian nhà vườn
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,8 tỷ
Lượt xem: 521
Bán Gấp Nhà 45m, Cách Mặt Phố Thạch Bàn Chỉ 9m
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
2,4 tỷ
Lượt xem: 377
Chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng rộng 36m2 Long Biên
36 m2
Chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng rộng 36m2 Long Biên
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,75 tỷ
Lượt xem: 340
Cần tiền bán ngay nhà tại Thạch Bàn, Long Biên
30 m2
Cần tiền bán ngay nhà tại Thạch Bàn, Long Biên
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
1,1 tỷ
Lượt xem: 424
CH VIP Mipec Riverside Long Biên mở bán, chỉ từ 58tr/m2, DT 118 – 140 m2.
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
8,12 tỷ
Lượt xem: 420
Nhà cạnh Aoen mall, 4 tầng oto đỗ cửa giá chỉ 3.05 tỷ
5 năm trước - Quận Long Biên - Hà Nội
3,05 tỷ
Lượt xem: 493

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(39) "/quan-long-bien-ha-noi/mua-ban?page=103"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(44) "_url=/quan-long-bien-ha-noi/mua-ban&page=103"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(44) "_url=/quan-long-bien-ha-noi/mua-ban&page=103"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(30) "/quan-long-bien-ha-noi/mua-ban"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "37064"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.216.14"
  ["SERVER_PORT"]=>