Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Hướng không xác định tại Quận Thanh Xuân Hà Nội

Hiện có 1,844 tin đăng mua bán Hướng không xác định tại Quận Thanh Xuân Hà Nội

Nhà bán phố Hoàng Văn thái, 75m2, 5tầng, MT 4.2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
11,3 tỷ
Lượt xem: 287
Bán nhà quận Thanh Xuân 84m 6 tầng mt 5.5m ô tô vào nhà (ảnh thật)
84 m2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
10,5 tỷ
Lượt xem: 378
Bán gấp nhà ngõ 192 Lê Trọng Tấn, 48m2, 5 tầng, Ô tô.
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
3,5 tỷ
Lượt xem: 187
Bán nhà riêng Hoàng Văn Thái, ô tô đỗ cửa ngày đêm
35 m2
Bán nhà riêng Hoàng Văn Thái, ô tô đỗ cửa ngày đêm
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
3,8 tỷ
Lượt xem: 358
Bán nhà Nguyễn Trãi Thanh Xuân  6 tầng, mặt tiền  5.1m có 3.1 tỷ.
30 m2
Bán nhà Nguyễn Trãi Thanh Xuân 6 tầng, mặt tiền 5.1m có 3.1 tỷ.
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
3,19 tỷ
Lượt xem: 430
Bán nhà Phan Đình Giót Thanh Xuân 45m 7 tầng thang máy kinh doanh ô tô
45 m2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
7,5 tỷ
Lượt xem: 315
Bán nhà quận Thanh Xuân 50m 4 tầng chỉ hơn 5 tỷ ô tô vào nhà
50 m2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
5,75 tỷ
Lượt xem: 463
Bán nhà Thượng Đình Thanh Xuân 45m 4 tầng chỉ hơn 3 tỷ đẹp
45 m2
Bán nhà Thượng Đình Thanh Xuân 45m 4 tầng chỉ hơn 3 tỷ đẹp
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
3,5 tỷ
Lượt xem: 248
Bán nhà riêng phố Trường Chinh, 45m2, ô tô đỗ cửa
225 m2
Bán nhà riêng phố Trường Chinh, 45m2, ô tô đỗ cửa
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
5,3 tỷ
Lượt xem: 121
Nhà hiếm Trường Chinh mặt tiền 5.3m, 48m2
192 m2
Nhà hiếm Trường Chinh mặt tiền 5.3m, 48m2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
4,6 tỷ
Lượt xem: 131
Mặt phố Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân 63m2x7T kinh doanh sầm uất, gara oto
67 m2
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
9,8 tỷ
Lượt xem: 251
Nhà ngõ ô tô ở đường Hoàng Ngân 2 tầng 46m2 4,8 tỷ(104tr/m)
92 m2
Nhà ngõ ô tô ở đường Hoàng Ngân 2 tầng 46m2 4,8 tỷ(104tr/m)
8 năm trước - Quận Thanh Xuân - Hà Nội
4,8 tỷ
Lượt xem: 206

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms
18 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(53) "/quan-thanh-xuan-ha-noi/huong-khong-xac-dinh?page=106"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(58) "_url=/quan-thanh-xuan-ha-noi/huong-khong-xac-dinh&page=106"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(44) "/quan-thanh-xuan-ha-noi/huong-khong-xac-dinh"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "59692"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.216.14"
  ["SERVER_PORT"]=>
  string(3) "443"
  ["SERVER_ADDR"]=>
  string(14) "192.168.51.104"