Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Đông Bắc tại Hồ Chí Minh

Hiện có 1,838 tin đăng mua bán Đông Bắc tại Hồ Chí Minh

Đất tái định cư QL 50, hộ khẩu Bình Chánh, mua xây dựng ngay. 479tr/80m2
80 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
460 triệu
Lượt xem: 232
Cần tiền bán rẽ đất MT đường Quốc Lộ 50, 85m2, 575 triệu, SHR. Thổ cư 100%.
90 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
575 triệu
Lượt xem: 363
Cần bán đất 2 mặt tiền, chính chủ, liên ấp 123 Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.
56 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
420 triệu
Lượt xem: 247
Lô đất biệt thự giá rẻ trong KDC 13B Conic, 221m2, sổ hồng, giá chỉ 28.5triệu/m2
252 m2
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
6,3 tỷ
Lượt xem: 413
Bán Gấp 1,2,3,4 PN Giá Tốt Chủ Nhà Thu Vốn Vinhomes Central Park
81 m2
8 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
3,8 tỷ
Lượt xem: 635
Bán nhà Nguyễn Đình Chiểu, quận 3 – (DT: 3,85m x 9,07m)
8 năm trước - Quận 3 - Hồ Chí Minh
5 tỷ
Lượt xem: 444
Cần bán gấp 4 lô đất MT Đinh Đức Thiện, Bình Chánh, SHR
100 m2
Cần bán gấp 4 lô đất MT Đinh Đức Thiện, Bình Chánh, SHR
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
610 triệu
Lượt xem: 508
Cực hot, Nhà mới ngay chợ Vạn Kiếp – BT
60 m2
Cực hot, Nhà mới ngay chợ Vạn Kiếp – BT
8 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
2,5 tỷ
Lượt xem: 395
Bán nhà
40 m2
Bán nhà
8 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
840 triệu
Lượt xem: 561
Sở hữu ngay căn hộ ven sông mặt tiền Tạ Quang Bửu.
50 m2
Sở hữu ngay căn hộ ven sông mặt tiền Tạ Quang Bửu.
8 năm trước - Quận 8 - Hồ Chí Minh
1,15 tỷ
Lượt xem: 342
Nhà 1 trệt 2 lầu đường Ụ Ghe hẻm xe hơi giá 4 tỷ
52 m2
Nhà 1 trệt 2 lầu đường Ụ Ghe hẻm xe hơi giá 4 tỷ
8 năm trước - Quận Thủ Đức - Hồ Chí Minh
4 tỷ
Lượt xem: 293
Bán nhà 64m2 3 lầu BTCT Nguyễn Thiện Thuật, P.24, Bình Thạnh
8 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
6 tỷ
Lượt xem: 278

Prophiler

0 ms
1 ms
2 ms
3 ms
4 ms
5 ms
6 ms
7 ms
8 ms
9 ms
10 ms
11 ms
12 ms

SERVER
        array(42) {