Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Mặt tiền tại Hồ Chí Minh

Hiện có 11,636 tin đăng mua bán Mặt tiền tại Hồ Chí Minh

Bán đất cách chợ Hóc Môn 2km, đã có sổ hồng
6 năm trước - Huyện Hóc Môn - Hồ Chí Minh
890 triệu
Lượt xem: 391
Đất thổ cư cần bán, sổ hồng riêng, 230m2
230 m2
Đất thổ cư cần bán, sổ hồng riêng, 230m2
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,495 tỷ
Lượt xem: 330
Bán nhà mặt tiền NB Lê Văn Qưới. 4x13m. đúc 1 lửng. giá 4.25 tỷ TL
6 năm trước - Quận Bình Tân - Hồ Chí Minh
4,25 tỷ
Lượt xem: 343
Em có bán đất gần chợ Hóc Môn, giá chỉ 550tr/ nền, LH em !!
6 năm trước - Huyện Hóc Môn - Hồ Chí Minh
550 triệu
Lượt xem: 339
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN QUẬN 12
6 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
3,600,000 vnđ
Lượt xem: 568
Củ Chi: Đất Thổ Cư Xây Được Liền, Shr - 205m2 – Chỉ 6,5 Triệu/m2
205 m2
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
610 triệu
Lượt xem: 335
Củ Chi: Thanh Lý Lô đất thổ cư, SHR, 190m2
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,2 tỷ
Lượt xem: 183
Đất Thổ Cư, Mặt Tiền Đường 194m2, Giá Chỉ Từ 6.5tr/m. Sổ Hồng Riêng.
194 m2
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,26 tỷ
Lượt xem: 335
Bán nhà mặt tiền 164 Võ Thị Sáu, P. 8, Q.3, TPHCM
314 m2
Bán nhà mặt tiền 164 Võ Thị Sáu, P. 8, Q.3, TPHCM
6 năm trước - Quận 3 - Hồ Chí Minh
21,5 tỷ
Lượt xem: 611
Cần bán lỗ lô đất thổ cư Thành Phố liền kề 600m2 giá rẻ chính chủ
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
750 triệu
Lượt xem: 258
Bán nhà xưởng 1310m2 đường Nguyễn Ảnh Thủ-Quận 12,giá 13 tỷ
6 năm trước - Quận 12 - Hồ Chí Minh
13 tỷ
Lượt xem: 451

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms
18 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(30) "/ho-chi-minh/mat-tien?page=237"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(35) "_url=/ho-chi-minh/mat-tien&page=237"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(35) "_url=/ho-chi-minh/mat-tien&page=237"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(21) "/ho-chi-minh/mat-tien"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "43234"