Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Mua bán Đất Thổ cư tại Hồ Chí Minh

Hiện có 16,838 tin đăng mua bán Mua bán Đất Thổ cư tại Hồ Chí Minh

Đất đầu tư, sổ hồng, MT đường nguyễn hoàng, quận 2
5 năm trước - Quận 2 - Hồ Chí Minh
525 triệu
Lượt xem: 357
Đất vàng Q2- đường Nguyễn địa Lô-Thạnh mỹ lợi
5 năm trước - Quận 2 - Hồ Chí Minh
625 triệu
Lượt xem: 521
Cần nhượng lại 5 lô đất mặt tiền
5 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
302 triệu
Lượt xem: 453
Bán đất Củ Chi tỉnh lộ 8
5 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
260 triệu
Lượt xem: 462
Cần bán đất mặt tiền Mai Bá Hương. Diện tích : 20x55m_1017m2, có 318m2 thổ cư.
1017 m2
5 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
6 tỷ
Lượt xem: 411
Đất xây biệt thự lam sơn, 7.5x20, NH:8m, GB: 120 triệu/m2
153 m2
Đất xây biệt thự lam sơn, 7.5x20, NH:8m, GB: 120 triệu/m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
18,36 tỷ
Lượt xem: 502
Bán đất dự án Quận 2 đường Song Hành, SHR, gần xa lộ Hà Nội
100 m2
Bán đất dự án Quận 2 đường Song Hành, SHR, gần xa lộ Hà Nội
5 năm trước - Quận 2 - Hồ Chí Minh
680 triệu
Lượt xem: 390
Đất nền dự án Đông Tăng Long
100 m2
Đất nền dự án Đông Tăng Long
5 năm trước - Quận 9 - Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
Lượt xem: 532
Bán gấp đất thổ cư 2 mặt tiền đường Số 10, Bình Tân 52m2
52 m2
Bán gấp đất thổ cư 2 mặt tiền đường Số 10, Bình Tân 52m2
5 năm trước - Quận Bình Tân - Hồ Chí Minh
3,4 tỷ
Lượt xem: 424
Bán Gấp 845m2 Đất Mặt Tiền Nguyễn Hữu Trí, Có 378m2 Thổ Cư
845 m2
Bán Gấp 845m2 Đất Mặt Tiền Nguyễn Hữu Trí, Có 378m2 Thổ Cư
5 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
3,73 tỷ
Lượt xem: 330

Prophiler

0 ms
5 ms
10 ms
15 ms
20 ms
25 ms
30 ms
35 ms
40 ms
45 ms
50 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(36) "/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu?page=106"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(41) "_url=/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu&page=106"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(41) "_url=/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu&page=106"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(27) "/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(5) "35940"
  ["SCRIPT_FILENAME"]=>