Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Mua bán Đất Thổ cư tại Hồ Chí Minh

Hiện có 16,838 tin đăng mua bán Mua bán Đất Thổ cư tại Hồ Chí Minh

Bán lỗ gấp lô đất nền 190m2 tại Củ Chi
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,3 tỷ
Lượt xem: 315
THU NHẬP TỪ 3 TRIỆU ĐỒNG MỖI THÁNG MUA ĐƯỢC 100m2
6 năm trước - Huyện Nhà Bè - Hồ Chí Minh
800 triệu
Lượt xem: 386
Bán đất đường Đoàn Nguyễn Tuấn, chỉ 350tr
6 năm trước - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
350 triệu
Lượt xem: 244
Bán lô đất Củ Chi nóng phỏng tay diện tích 190m2 giá 1,3 tỷ có ngay shr
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,3 tỷ
Lượt xem: 223
Nhanh tay săn ngay lô đất nền Củ Chi 190m2 giá chỉ 1,3 tỷ có shr
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,3 tỷ
Lượt xem: 261
Bán gấp lô đất thổ cư 400m2, giá 2.84 tỷ
400 m2
Bán gấp lô đất thổ cư 400m2, giá 2.84 tỷ
6 năm trước - Huyện Hóc Môn - Hồ Chí Minh
2,84 tỷ
Lượt xem: 371
CƠ HỘI ĐẦU TƯ SINH LỜI ĐẤT BÌNH TÂN VỚI GIÁ F0
6 năm trước - Quận Bình Tân - Hồ Chí Minh
60 triệu
Lượt xem: 333
Cần bán gấp lô đất nền Củ Chi 382m2 giá 2,5 tỷ có shr công chứng ngay
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
2,5 tỷ
Lượt xem: 254
Cần bán gấp lô đất nền thổ cư diện tích 191m2 giá 1,5 tỷ có shr
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
1,5 tỷ
Lượt xem: 251
Đất thổ, mặt tiền đường 388m2, giá chỉ từ 6.5tr/m. SỔ HỒNG RIÊNG
388 m2
6 năm trước - Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
2,522 tỷ
Lượt xem: 318

Prophiler

0 ms
10 ms
20 ms
30 ms
40 ms
50 ms
60 ms
70 ms
80 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(36) "/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu?page=172"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(41) "_url=/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu&page=172"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(41) "_url=/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu&page=172"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(27) "/ho-chi-minh/mua-ban-tho-cu"
  ["REMOTE_PORT"]=>
  string(4) "8342"
  ["REMOTE_ADDR"]=>
  string(13) "216.73.216.14"