Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Nhà ở tại Hồ Chí Minh

Hiện có 22,097 tin đăng mua bán Nhà ở tại Hồ Chí Minh

Siêu Rẻ!! Bán nhà Lê Cảnh Tuân Tân Phú 4.2*15m chỉ 76tr/m2 Tỷ_LH0896721788
63 m2
5 năm trước - Quận Tân Phú - Hồ Chí Minh
4,85 tỷ
Lượt xem: 419
Dịch bán gấp, Lô Góc - Diện Tích Lớn 60m2 Lê Quang Định, chỉ 5,1 tỷ
59 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
5,1 tỷ
Lượt xem: 365
Nhà C4 HXH giá rẻ, ngã tư Hàng xanh, Điện Biên Phủ, 81m2
81 m2
Nhà C4 HXH giá rẻ, ngã tư Hàng xanh, Điện Biên Phủ, 81m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
7,8 tỷ
Lượt xem: 273
Nhà đẹp giá rẻ 5 tầng HXT Phan Đăng Lưu, Phú Nhuận, 65m2. Giá 8tỷ9
65 m2
5 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
8,9 tỷ
Lượt xem: 247
Chính chủ bán nhà Phan Xích Long, Phú Nhuận 68m2, 4tầng. Giá 8tỷ7
68 m2
5 năm trước - Quận Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
8,7 tỷ
Lượt xem: 288
Siêu VIP!! Bán nhà Phú Thọ Hòa Tân Phú giá rẻ 56m2
56 m2
Siêu VIP!! Bán nhà Phú Thọ Hòa Tân Phú giá rẻ 56m2
5 năm trước - Quận Tân Phú - Hồ Chí Minh
5,3 tỷ
Lượt xem: 240
Bán nhà hẻm Vườn Lài gần chợ Tân Hương Tân Phú giá rẻ 80m2
80 m2
Bán nhà hẻm Vườn Lài gần chợ Tân Hương Tân Phú giá rẻ 80m2
5 năm trước - Quận Tân Phú - Hồ Chí Minh
4,5 tỷ
Lượt xem: 249
SIÊU RẺ!!Bán nhà hẻm Tân Hương, Tân Phú 78m2 chỉ 4.42 Tỷ
78 m2
SIÊU RẺ!!Bán nhà hẻm Tân Hương, Tân Phú 78m2 chỉ 4.42 Tỷ
5 năm trước - Quận Tân Phú - Hồ Chí Minh
4,42 tỷ
Lượt xem: 216
HXH 6m Nguyễn Văn Đậu, P5, Bình Thạnh, 64m2, 5 tầng, nở hậu. Tùng thổ cư.
64 m2