Hiện có 433,374 Tin đăng 0 thành viên

Nhà ở tại Hồ Chí Minh

Hiện có 22,097 tin đăng mua bán Nhà ở tại Hồ Chí Minh

Nhà gần ĐH Hutech Ung Văn Khiêm, Bình Thạnh. HXT. DT: 4.5x16, 4tầng. Giá 9tỷ5
72 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,5 tỷ
Lượt xem: 226
Chính chủ bán nhanh nhà Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh. DT: 5x16, 3tầng. Giá 9tỷ3
80 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,3 tỷ
Lượt xem: 256
Kế ĐH Ngoại Thương nhà HXT D2 Nguyễn Gia Trí, Bình Thạnh, 75m2, 4tầng. Giá 9tỷ7
75 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,7 tỷ
Lượt xem: 227
Bán nhà đường Lê Đức Thọ giá rẻ, 46,5m2, 4 PN, khu an ninh,
46 m2
Bán nhà đường Lê Đức Thọ giá rẻ, 46,5m2, 4 PN, khu an ninh,
5 năm trước - Quận Gò Vấp - Hồ Chí Minh
4,7 tỷ
Lượt xem: 462
Chỉ 9tỷ5 sở hữu ngay nhà đẹp HXH 4tầng 87m2 Tăng Bạt Hổ, Bình Thạnh. Bán rất gấp!!
87 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,5 tỷ
Lượt xem: 222
Chỉ 94tr/m2 có nhà HXH Trần Bình Trọng, Bình Thạnh, 99m2, 3tầng. Tìm đâu ra căn thứ 2!!
99 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,4 tỷ
Lượt xem: 289
Nhỉnh 9tỷ có ngay nhà chính chủ HXH Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh, 77m2, 4tầng
77 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,2 tỷ
Lượt xem: 283
Bán Nhà đường 4m Nguyễn Súy, Tân Phú 4*12 giá rẻ
48 m2
Bán Nhà đường 4m Nguyễn Súy, Tân Phú 4*12 giá rẻ
5 năm trước - Quận Tân Phú - Hồ Chí Minh
4,5 tỷ
Lượt xem: 157
Bán nhanh giá rẻ nhà HXH Phan Chu Trinh, Bình Thạnh, 81m2, 3tầng. Giá 8tỷ6
81 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
Lượt xem: 181
Nhà đẹp HXH Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh. DT: 4.8x16, 4tầng. Giá 9tỷ2
77 m2
5 năm trước - Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9,2 tỷ
Lượt xem: 292

10 ms
12 ms
14 ms
16 ms
18 ms
20 ms
22 ms

["REQUEST_URI"]=>
  string(27) "/ho-chi-minh/nha-o?page=171"
  ["QUERY_STRING"]=>
  string(32) "_url=/ho-chi-minh/nha-o&page=171"
  ["REDIRECT_QUERY_STRING"]=>
  string(32) "_url=/ho-chi-minh/nha-o&page=171"
  ["REDIRECT_URL"]=>
  string(18) "/ho-chi-minh/nha-o"