• Đất hai mặt tiền kqh tùng thiện vương – vỹ dạ – tp huế

Đất hai mặt tiền kqh tùng thiện vương – vỹ dạ – tp huế

Địa chỉ:
28 Trần Thúc Nhẫn - Vĩnh Ninh - Tp Huế
Huế - Thừa Thiên-Huế
Giá
2,496 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
1,134

Đặc điểm Đất

Diện tích: 208 m2
Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Thổ cư
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ đỏ
Anh Phú
28 Trần Thúc Nhẫn - Vĩnh Ninh - Tp Huế

Thông tin chi tiết

-Vị trí : Ngay trung tâm tp Huế, Trong khu dân cư thân thiện, an ninh. Mặt tiền đường trải nhựa rộng 20m thông thoáng.

Đất 2 mặt tiền đối lập : - Mặt tiền đường Tùng Thiện Vương

- Mặt tiền đường kiệt bê tông rộng 4.5m.

-Diện tích : 5.8 x 35 = 208m2. Giao dịch sổ đỏ chính chủ.

– Giá bán : 12.000.000 vnd/m2. Bán ngang công chứng. MTG.

Đặc biệt hỗ trợ tư vấn miễn phí các thủ tục như:

+ Làm thủ tục chuyển nhượng nhanh chóng, uy tín, hiệu quả.
+ Hỗ trợ vay vốn NH tới 80% với lãi suất rất thấp.
+ Hỗ trợ tư vấn thiết kế bản vẽ, xin GPXD.
+ Nhận mua, bán, ký gửi NHÀ ĐẤT tai Huế.

Chi tiết DV nhà đất LÊ THANH:

Cảm ơn quý khách đã quan tâm tới tin đăng. DV Nhà Đất chúng tôi tự hào là cầu nối tin cậy giữa người mua và người bán BĐS tại Huế

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
450 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.18 ms
0.019 MB
Duration
1.18 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
2.10 ms
0.025 MB
Duration
2.10 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
6.08 ms