• Sang nhượng lô đất 70m2 đường rộng 7m kinh doanh được tại Thạch Bàn

Sang nhượng lô đất 70m2 đường rộng 7m kinh doanh được tại Thạch Bàn

Địa chỉ:
Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội, Việt Nam
Quận Long Biên - Hà Nội
Giá
3,57 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
401

Thông tin chi tiết

Chủ nhà nhờ bán gấp trong 30 ngày mảnh đất thổ cư tại Tổ 15 Thạch Bàn.
Diện tích: 70m2, mặt tiền hơn 4m, 2 mặt thoáng.
Mảnh đất nằm ở trung tâm phường Thạch Bàn, ra đường QL5 chỉ 150.
Khu vực đông dân cư, sầm uất, đầy đủ mọi tiện ích.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng minh bạc.
Chỉ với 51tr/m2 nhận sổ.
Liên hệ em Minh ngay để biết thêm thông tin: 0379.483.926

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
450 ms
500 ms
550 ms
600 ms
650 ms
700 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
2.36 ms
0.019 MB
Duration
2.36 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
36.52 ms
0.025 MB
Duration
36.52 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
1.84 ms
0.030 MB
Duration
1.84 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
79.38 ms
0.019 MB
Duration
79.38 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.15 ms
0.021 MB
Duration
1.15 ms
Memory usage