Hiện có
433,374
Tin đăng
0
Hiện có
7,835
tin đăng mua bán Bất động sản
43 m
2
Nhà ngõ rộng, 5 tầng,6 ngủ,43m2,4 tỷ.
5 năm trước
- Quận Đống Đa - Hà Nội
4 tỷ
Lượt xem: 164
0974879750
120 m
2
Bán mảnh đất 120m phố Cầu Giấy xây khách sạn, kinh doanh
5 năm trước
- Quận Cầu Giấy - Hà Nội
23 tỷ
Lượt xem: 394
Nguyễn Thành Trung
33 m
2
5T xây mới, ô tô đỗ cửa Tô Hiến Thành, Hà Đông, cách mp 20m, 3.45 tỷ
5 năm trước
- Quận Hà Đông - Hà Nội
3,45 tỷ
Lượt xem: 361
Lương Quang Đức
163 m
2
Hoàng Mai Bán Gấp Biệt Thự 163m2 Giá 9.5 Tỷ
5 năm trước
- Quận Hoàng Mai - Hà Nội
9,5 tỷ
Lượt xem: 363
0989339944
100 m
2
Đất TC 100% 4*25m mặt tiền đường Thi Sách,gần chợ Amakhe,nhiều nhà và đất khác
5 năm trước
- Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk
1,55 tỷ
Lượt xem: 553
Trần Đăng Khoa
72 m
2
Bán nhà Mặt Hồ Ngọc Lâm, Long Biên, DT 62m2,Otô vào nhà,giá tầm tay
5 năm trước
- Quận Long Biên - Hà Nội
4,8 tỷ
Lượt xem: 218
Anh Hoàng
72 m
2
Bán nhà Ngọc Lâm, Long Biên, DT 62m2, Ôtô vào nhà, giá tầm tay
5 năm trước
- Quận Long Biên - Hà Nội
4,7 tỷ
Lượt xem: 366
Anh Hoàng
56 m
2
Kẹt Tiền Bán Gấp Nhà nhỉnh 5 tỷ Đường Bạch Đằng, 5.4 x 10.7m,Bình Thạnh.
5 năm trước
- Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
5 tỷ
Lượt xem: 324
0378815515
56 m
2
Kẹt Tiền Bán Gấp Nhà nhỉnh 5 tỷ Đường Bùi Hữu Nghĩa, 5.4 x 10.7m, 2 tầng Quận Bình Thạnh
5 năm trước
- Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
5 tỷ
Lượt xem: 294
0378815515
160 m
2
Bán gấp kẹt tiền nhà nhỉnh 5 tỷ đường Lê Quang Định 80m2, 8 x 10, 2 tầng quận Bình Thạnh
5 năm trước
- Quận Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
5 tỷ
Lượt xem: 322
0378815515
110 m
2
Chỉ 53tr/m - Bán Gấp Nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình – Diện Tích 110m Mt 6m
5 năm trước
- Quận Ba Đình - Hà Nội
5,8 tỷ
Lượt xem: 172
0869697842
2000 m
2
Cần cho thuê lại xưởng tại Xã Yên Bình, Huyện Thạch Thất, Hà Nội giá là 40 triệu/tháng:
5 năm trước
- Huyện Thạch Thất - Hà Nội
40 triệu
Lượt xem: 531
0964280837
138
139
140
141
142
143
144
Tin thị trường Bất động sản
Bảng giá đất nhà nước quận Hoàng Mai, Hà Nội giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Bảng giá đất nhà nước quận Hoàn Kiếm, Hà Nội giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Bảng giá đất nhà nước huyện Hòa Thành, tỉnh Tây Ninh giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Bảng giá đất nhà nước huyện Khoái Châu, Hưng Yên giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Bảng giá đất nhà nước huyện Hướng Hóa, tỉnh Quảng Trị giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Bảng giá đất nhà nước huyện Hiệp Hòa, tỉnh Bắc Giang giai đoạn 2020 - 2024
4 năm trước
Diện tích tối thiểu được tách thửa tại tỉnh Thanh Hóa
4 năm trước
Diện tích tối thiểu được tách thửa tại tỉnh Khánh Hòa
4 năm trước
1
2