• Đất Bình Chánh, 378tr/nền, SHR, trả góp, (cam kết đền gấp 10 lần nếu không phải đất thành phố)

Đất Bình Chánh, 378tr/nền, SHR, trả góp, (cam kết đền gấp 10 lần nếu không phải đất thành phố)

Địa chỉ:
756 758 Trường Chinh, Tân Bình
Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh
Giá
370 triệu
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
620

Đặc điểm Đất

Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Thổ cư
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ hồng
Phạm Tuấn Đạt
756 758 Trường Chinh, Tân Bình

Thông tin chi tiết

Dự án duy nhất thuộc huyện Bình Chánh – Tp.HCM – đặc biệt hỗ trợ miễn phí hộ khẩu Sài Gòn.

* Vị trí An Hạ Lotus

- Nằm ngay đường vành đai 2 lộ giới 120m

+ Cách coop mart Vĩnh Lộc 10 phút

+ Cách Bệnh Viện chợ Rẫy 2, Bệnh Viện nhi đồng 3 tới 15 phút

+ An Hạ Lotus Cách trung tâm Chợ Lớn-Q5 chỉ 20 phút

+ An Hạ Lotus Di chuyển về : Quận 4,7,8 chỉ 25 phút

+ An Hạ Lotus Di chuyển về :Tân Phú,Tân Bình – sân bay Tân Sơn Nhất 30 phút.

Diện tích đa dạng An Hạ Lotus:

- 5x12m= 60 m2

- 6x19m = 114 m2

- 7x12m=84 m2

- 5x20m =100 m2

Hạ Tầng dự án An Hạ Lotus

- Đường nội bộ : 12m – 30m,thảm nhựa

- Hệ thống cây xanh,vỉa hè 3m

- Điện,nước sạch Sawaco

- Công viên, hồ sinh thái hiện hữu.

- Đường, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh.

- Giá: 6,3 triệu/m2. Tùy vị trí (Giá trên là giá mặt tiền và chưa chiết khấu)

- Dân cư hiện hữu.

- Đất thổ cư, sổ đỏ từng nền 100%.

- Phương thức thanh toán linh hoạt

- Ngân hàng hỗ trợ vay vốn 70%

- Công viên trung tâm, nhà hàng Thủy Tạ.

ĐẶC BIỆT:

* Trước 24/01: Giá 378 triệu/ lô 60m2.
TẶNG NGAY 3 CHỈ VÀNG SJC 9999 CHO 20 KHÁCH HÀNG ĐẶT MUA TRONG NGÀY MỞ BÁN VÀ NHIỀU QUÀ TẶNG HẤP DẪN CHO KH THAMQUAN DỰ ÁN “AN HẠ LOTUS"
* Sau 24/01 – 25/01 : Giá 390 triệu/ lô 60m2
* Sau 01/02 : Giá 410 triệu/ lô 60m2.
CÓ XE ĐƯA KHÁCH HÀNG ĐI THĂM QUAN.

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.93 ms
0.019 MB
Duration
0.93 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
1.36 ms
0.025 MB
Duration
1.36 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
2.23 ms
0.030 MB
Duration
2.23 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()