• Mở bán đất nền thuộc dự án OSAKE GARDEN. Cơ hội của các nhà đầu tư

Mở bán đất nền thuộc dự án OSAKE GARDEN. Cơ hội của các nhà đầu tư

Địa chỉ:
VÕ VĂN BÍCH
Huyện Củ Chi - Hồ Chí Minh
Giá
872 triệu
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
441

Đặc điểm Đất

Diện tích: 80 m2
Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Thổ cư

Thông tin chi tiết

- vị trí: nằm ngay mặt tiền đường Võ Văn Bích
-trung tâm của cửa ngõ Sài Gòn về phía Bắc:giáp quận 12,tỉnh lộ 8,chợ Hốc Môn và cầu Phú Cường của TP Thủ Dầu Một
- Diện tích 5 lô cuối từ 100 m2/lô. Giá: 10,9 triệu / m2 .
- Hạ tầng đã hoàn thiện:đường nhựa 7m,vỉa hè,cây xanh,công viên,bờ kênh,điện âm,nước máy.
- Tiện ích đầy đủ:
+ Gần chợ, cầu Rạch Tra, giáp Hóc Môn, Q12 thuận tiện giao thông, tiện để cho sự trỗi dậy khu vực Bình Mỹ.
+ Nằm ngay mặt tiền đường Võ Văn Bích đang mở rộng thực tế.
+ Nằm cạnh mặt tiền đường Vành Đai 3 dài 90.000km đang xây dựng, dự báo hoàn thiện trong năm 2020.
+ Nằm cạnh bên các khu đô thị lớn: Safari ViGroup, NeWCity - Tuần Châu, Đô Thị Thông Minh Tập Đoàn Dimora Mỹ.
+ Nằm cạnh 2 khu công nghiệp lớn: Đông nam 342ha, Tân Quy 400ha.
+ Cách sân Bay Tân Sơn Nhất chỉ 13km khoảng 20 phút đi xe.
+ Là xã duy nhất của Củ Chi tiếp giáp trực tiếp H. Hóc Môn, Q. 12, Q. Gò Vấp qua trục đường Lê Văn Khương.
** PHÁP LÍ:
- Sổ hồng riêng.
- Xây dựng tự do,thổ cư 100&

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.87 ms
0.019 MB
Duration
0.87 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
14.42 ms
0.025 MB
Duration
14.42 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0