• Bán 525m2 đất mặt tiền ngay góc đường Nguyễn duy trinh và tam đa, long trường Q.9

Bán 525m2 đất mặt tiền ngay góc đường Nguyễn duy trinh và tam đa, long trường Q.9

Địa chỉ:
15 võ văn hát, long trường, quận 9
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
36,5 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
464

Đặc điểm Đất

Diện tích: 525 m2
Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Thổ cư
Đặc điểm nhà đất: Mặt tiền
Hướng: Tây Bắc
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ đỏ
Tình trạng: Đã bàn giao
Vu
15 võ văn hát, long trường, quận 9

Thông tin chi tiết

Phú (zalo): 0909 371 552 – 0816 279 733
Vị trí: đất mặt tiền đường ngay góc tam đa và nguyễn duy trinh, cách khu du lịch BCR 1km, gần chợ long trường quận 9.
Diện tích đất ( rộng x dài): 12 x 45m = 525,5m2
Kết cấu: đất trống
Giấy tờ pháp lý: sổ hồng riêng
Giá: 70tr/m2 ( Bảy mươi triệu đồng) có thương lượng
SÀN GIAO DỊCH BĐS ĐẤT VÀNG
NHẬN KÝ GỬI BÁN NHANH ĐẤT NỀN Q.9

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
2.21 ms
0.019 MB
Duration
2.21 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
3.48 ms
0.025 MB
Duration
3.48 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
2.64 ms
0.030 MB
Duration
2.64 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.92 ms
0.019 MB
Duration
0.92 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
1.06 ms
0.021 MB
Duration
1.06 ms