• Chủ đất cần bán gấp lô đất có sổ hồng 18,2tr/m2 ở Tam Đa

Chủ đất cần bán gấp lô đất có sổ hồng 18,2tr/m2 ở Tam Đa

Địa chỉ:
Quận 9
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
860 triệu
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
364

Đặc điểm Đất

Diện tích: 53 m2
Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Thổ cư
Giấy tờ, pháp lý: Đã có sổ hồng

Thông tin chi tiết

DT 52,8 m2
Giá 960 triệu
Có sổ hồng, xây dựng tự do, hỗ trợ xin giấy phép xây dựng
Dân cư hiện hữu đông đúc
Gần các đường lớn như: Nguyễn Duy Trinh, Nguyễn Xiển, Lã Xuân Oai, Vành Đai 2,... nên giao thông thuận tiện
Gần khu du lịch sinh thái BCR, khu công nghệ cao, trường học, bệnh viện, thế giới di động..
Ngân hàng hỗ trợ 70%
GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG HIỆN TẠI ĐỐI VỚI ĐẤT CÓ SỔ HỒNG

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
325 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
0.97 ms
0.019 MB
Duration
0.97 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
5.39 ms
0.025 MB
Duration
5.39 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
4.63 ms
0.030 MB
Duration
4.63 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()