• Đất chính chủ, sổ hồng riêng DT 60m2, giá 16,8 TR/m2

Đất chính chủ, sổ hồng riêng DT 60m2, giá 16,8 TR/m2

Địa chỉ:
Nguyễn Xiển, Quận 9
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
1,008 tỷ
Cập nhật
5 năm trước
Lượt xem
458

Đặc điểm Đất

Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Nền dự án

Thông tin chi tiết

Vị trí: đường Nguyễn Xiển, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

Diện tích: 60 m2

Tiện ích hấp dẫn:
Đường rộng 7m. Vỉa hè cây xanh, công viên tạo không khí mát mẻ trong lành.
Đặt chân đến đây bạn sẽ cảm nhận được đây là nơi đáng sống.
Gần chợ, trường học, Vincity chỉ cách chưa đến 1km, các trung tâm thương mại, các tuyến đường lớn được kết nối giao thông thuận lợi, di chuyển về các quận nội thành chỉ trong vòng 15- 30 phút, bên cạnh là tuyến đường Vành Đai 3, đường cao tốc Long Thành- Dầu Dây.

* Tiện ích vượt trội KDC đẳng cấp số mặt tiền đường lớn và mặt tiền sông lớn.
- Công viên thể thao 10.000m2.
- Kết nối giao thông và tiện ích hoàn hảo.
- Hạ tầng chỉnh chu từng cetimet.
- Đã có Sổ hồng riêng từng nền.
- Xây dựng tự do, nhận nền xây dựng ngay.

Giá chỉ 16,8 TR/m2

Prophiler

0 ms
25 ms
50 ms
75 ms
100 ms
125 ms
150 ms
175 ms
200 ms
225 ms
250 ms
275 ms
300 ms
325 ms
350 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.59 ms
0.019 MB
Duration
1.59 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
6.76 ms
0.025 MB
Duration
6.76 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
15.59 ms
0.030 MB
Duration
15.59 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.96 ms
0.019 MB
Duration
1.96 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
2.20 ms
0.021 MB
Duration
2.20 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 835703