• Kẹt tiền bán lô đất mặt tiền ngay chợ Long Trường 67m2 giá chỉ 22,7 tr/m2, dân đông KD tốt

Kẹt tiền bán lô đất mặt tiền ngay chợ Long Trường 67m2 giá chỉ 22,7 tr/m2, dân đông KD tốt

Địa chỉ:
Nguyễn Duy Trinh, Quận 9
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá
1,52 tỷ
Cập nhật
9 năm trước
Lượt xem
328

Đặc điểm Đất

Loại nhà đất: Đất
Kiểu nhà đất: Nền dự án

Thông tin chi tiết

Cần tiền làm kinh doanh, cần bán gấp lô đất ngay chợ Long Trường:
Vị trí vô cùng đắc địa ngay MT 9m đường Trường Lưu, xe lưu thông qua lại tấp nập, cũng là trục đường chính vào khu dân cư với hơn 2000 hộ dân.
Rất thích hợp để kinh doanh cafe, mở văn phòng, mặt bằng kinh doanh buôn bán tạp hóa...
Diện tích: 67m2.
Giá bán: 22,7tr/m2 (bao rẻ).

Prophiler

0 ms
50 ms
100 ms
150 ms
200 ms
250 ms
300 ms
350 ms
400 ms
450 ms
Name
Component
Duration
Memory
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
1.71 ms
0.019 MB
Duration
1.71 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property`
2.65 ms
0.025 MB
Duration
2.65 ms
Memory usage
0.025 MB
SELECT `mbn_property`.`id`, `mbn_property`.`name`, `mbn_property`.`sku`, `mbn_property`.`slug`, `mbn_property`.`thumbnail`, `mbn_property`.`address`, `mbn_property`.`district_id`, `mbn_property`.`province_id`, `mbn_property`.`created_at`, `mbn_property`.`updated_at`, `mbn_property`.`updated_order`, `mbn_property`.`area`, `mbn_property`.`status`, `mbn_property`.`is_shown`, `mbn_property`.`type`, `mbn_property`.`price`, `mbn_property`.`price_sale`, `mbn_property`.`category_id`, `mbn_property`.`lat`, `mbn_property`.`lng`, `mbn_property`.`user_id`, `mbn_property`.`approve_by`, `mbn_property`.`view_count` FROM `mbn_property` WHERE `mbn_property`.`id` = :0 LIMIT :APL0
1.85 ms
0.030 MB
Duration
1.85 ms
Memory usage
0.030 MB
SELECT IF(COUNT(*) > 0, 1, 0) FROM `INFORMATION_SCHEMA`.`TABLES` WHERE `TABLE_NAME` = 'mbn_property_term_relationship' AND `TABLE_SCHEMA` = DATABASE()
2.93 ms
0.019 MB
Duration
2.93 ms
Memory usage
0.019 MB
DESCRIBE `mbn_property_term_relationship`
2.09 ms
0.021 MB
Duration
2.09 ms
Memory usage
0.021 MB
SELECT `mbn_property_term_relationship`.`id`, `mbn_property_term_relationship`.`term_id`, `mbn_property_term_relationship`.`property_id` FROM `mbn_property_term_relationship` WHERE `mbn_property_term_relationship`.`property_id` = 881563